రణరంగం మూవీ సౌండ్ కట్ ట్రైలర్ రిలీజ్

2019 Latest Telugu Film News, Ranarangam Sound Cut Trailer Released, Ranarangam Sound Cut Trailer Out, Ranarangam Sound Cut Trailer, Ranarangam Movie Latest News,Ranarangam,Ranarangam Movie Sound Cut Trailer Out Now, Sharwanand Starrer Ranarangam Sound Cut Trailer, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

సితార ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై సుధీర్ వర్మ దర్శకత్వంలో శర్వానంద్ హీరోగా రూపొందిన యాక్షన్ , క్రైమ్ థ్రిల్లర్ రణరంగం మూవీ ఆగస్ట్ 15 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. శర్వానంద్ గ్యాంగ్ స్టర్ గా నటించిన ఈ మూవీ లో కాజల్ అగర్వాల్, కళ్యాణి ప్రియదర్శన్ కథానాయికలు. ప్రశాంత్ పిళ్ళై సంగీతం అందించారు.రణరంగం మూవీ ఫస్ట్ లుక్, టీజర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

దర్శకుడు సుధీర్ వర్మ రణరంగం మూవీ ట్రైలర్ ను మంచి టెక్ని కల్ వాల్యూస్ తో రూపొందించి మూవీ పై హైప్ ను క్రియేట్ చేశారు. ఆ ట్రైలర్ ప్రేక్షకులను విశేషం గా ఆకట్టుకుంది. 11 వ తేదీ రణరంగం మూవీ వినూత్న సౌండ్ కట్ ట్రైలర్ ను చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసింది. రణరంగం మూవీ లోని కీలక సన్నివేశాల ను సౌండ్ ఎఫెక్ట్స్ తో ట్రైలర్ ను దర్శకుడు రూపొందించారు. ఆ సన్నివేశాల ప్రభావం ప్రేక్షకుల పై పడేలా, మూవీ పై ఆసక్తి కలిగేలా ట్రైలర్ రూపొందింది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here