మహేష్ బాబు ‘శ్రీమంతుడు’కు 4 ఏళ్ళు

2019 Latest Telugu Film News, Mahesh Babu Srimanthudu Completed 4 Years, Srimanthudu Telugu Movie Completed 4 years, 4 Glroified years For Srimanthudu, Mahesh Babu Latest Movie News, 4 Years For Srimanthudu, Srimanthudu Movie Latest News, Srimanthudu Telugu Movie, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Mahesh Babu Srimanthudu Completed 4 Years

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబుకి అచ్చొచ్చిన ద‌ర్శ‌కుల్లో కొరటాల శివ ఒక‌రు. అలాంటి ఈ ఇద్ద‌రి తొలి కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన చిత్రం ‘శ్రీమంతుడు’. “శ్రీమంతులు బాగా వెనకబడిన గ్రామాలను దత్తత తీసుకుని అభివృద్ధి చేయడం” అనే సామాజిక అంశంతో తెర‌కెక్కిన ఈ సినిమా బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ మూవీగా నిల‌చింది. శ్రుతి హాసన్ కథానాయికగా నటించిన ఈ చిత్రంలో… జగపతిబాబు, సుకన్య, రాజేంద్ర ప్రసాద్, రాహుల్ ర‌వీంద్ర‌న్‌, ఏడిద శ్రీరామ్, తులసి, సితార, ముఖేష్ రిషి, సంపత్ రాజ్ తదితరులు ఇతర ముఖ్య పాత్రలను పోషించారు.

దేవిశ్రీ ప్రసాద్ స్వ‌ర‌సార‌థ్యంలో రూపొందిన పాట‌ల‌న్నీ విశేషాద‌ర‌ణ పొందాయి. ఈ సినిమాతోనే హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల‌ నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ నిర్మాణ‌రంగంలో తొలి అడుగులు వేసింది. మ‌హేష్ కెరీర్‌లో స్పెష‌ల్ మూవీగా నిల‌చిన `శ్రీ‌మంతుడు` 2015 ఆగస్టు 7న విడుదలై… నేటితో నాలుగేళ్లను పూర్తి చేసుకుంటోంది. Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here