‘మన్మథుడు 2’… ర‌న్ టైమ్ డిటైల్స్‌

2019 Latest Telugu Film News, King Nagarjuna Manmadhudu 2 Run Time Details, King Nagarjuna Manmadhudu 2 Run Time Out, Manmadhudu 2 Run Time Locked, Manmadhudu 2 Run Time Locked Announced, Manmadhudu 2 Run Time Locked Fixed, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

కింగ్ నాగార్జున క‌థానాయ‌కుడిగా రాహుల్ రవీంద్రన్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘మన్మథుడు 2’. రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కథానాయికగా నటించిన ఈ సినిమాలో… ‘వెన్నెల’ కిషోర్, లక్ష్మి, రావు ర‌మేష్‌, ఝాన్సీ ఇత‌ర‌ ముఖ్య భూమికలను పోషించారు. సమంత, కీర్తి సురేష్, అక్షర గౌడ అతిథి పాత్ర‌ల‌లో దర్శనమివ్వనున్నారు. ‘మన్మథుడు’కి మ‌రో వెర్ష‌న్‌గా వస్తున్న ఈ ఫీల్ గుడ్ రొమాంటిక్ ఎంటర్‌టైనర్‌కి ‘ఆర్ ఎక్స్ 100’ ఫేమ్ చైతన్ భరద్వాజ్ బాణీలు అందించాడు.

ఇదిలా ఉంటే… తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన‌ సెన్సార్ కార్య‌క్ర‌మాలు పూర్త‌య్యాయి. సెన్సార్ క‌మిటీ ఈ మూవీకి `యు/ఎ` స‌ర్టిఫికేట్ జారీ చేసింది. 2 గంటల 35 నిమిషాల నిడివితో ఈ సినిమా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుందని తెలిసింది. మనం ఎంటర్ ప్రైజెస్, ఆనంది ఆర్ట్ క్రియేషన్స్, వయాకామ్ 18 మోషన్ పిక్చర్స్ సంయుక్తంగా నిర్మించిన‌ ‘మన్మథుడు 2’… ఈ నెల 9న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here