‘మిస్ ఇండియా’గా కీర్తి సురేష్?

2019 Latest Telugu Film News, Keerthy Suresh upcoming movie titled as Miss India, Keerthy Suresh Next Film Titled Miss India, Miss India Movie by Keerthy Suresh, Keerthy Suresh Latest movie News, Keerthy Suresh Ropped An Interesting role, Miss India Movie Latest Updates, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Keerthy Suresh upcoming movie titled as Miss India ??

కీర్తి సురేష్ ప్రధాన పాత్రలో ఓ లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. న‌రేంద్ర అనే డైరెక్టర్ ఈ సినిమాతో పరిచయం కాబోతున్నాడు. మ‌హేష్ కొనేరు నిర్మిస్తున్నాడు. మ‌హిళ‌ల‌పై జ‌రిగే అకృత్యాల నేప‌థ్యంలో ఈ సినిమా రూపొందుతున్నట్టు తెలుస్తుంది. గతకొద్ధి కాలంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమాను దసరాకి ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి దర్శకనిర్మాతలు ప్లాన్ చేస్తున్నారని స‌మాచారం.

ఇదిలా ఉండగా ఇప్పుడు మరో ఇంట్రెస్టింగ్ న్యూస్ ఒకటి వినిపిస్తుంది. ఈ సినిమాకి గతంలో సఖి అనే పేరు వినిపించగా ఇప్పుడు మరో పేరు తెర పైకి వచ్చింది. ‘మిస్ ఇండియా’ అనే టైటిల్ ని ఈ సినిమా కోసం చూస్తున్నట్టు తెలుస్తుంది. అయితే అధికారిక ప్రకటన వచ్చేంత వరకూ ఆగాల్సిందే. కాగా రాజేంద్రప్రసాద్, నదియా, నరేష్ కీలక పాత్రలలో నటిస్తున్న‌ ఈ సినిమాకి తమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

దీనితో పాటు కీర్తి సురేష్, ఆది పినిశెట్టి, జగపతి బాబు ప్రధాన పాత్రల్లో బాలీవుడ్ డైరెక్టర్ నగేష్ కుకునూర్ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా తెరకెక్కబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. అంతేకాదు బాలీవుడ్ లో కూడా కీర్తీ సురేష్ ఓ సినిమా చేస్తుంది. ‘బదాయి హో’ ఫేమ్ అమిత్ శర్మ 1950-63 మధ్య కాలంలో భారత ఫుట్‌బాల్ జట్టుకు కోచ్‌గా వ్యవహరించిన సయ్యద్ అబ్దుల్ రహీం జీవితకథను తెరకెక్కించనున్నారు. ఈసినిమాలో బాలీవుడ్ యాక్షన్ హీరో అజయ్ దేవగన్ సరసన నటించే ఛాన్స్‌ను కొట్టేసింది కీర్తి సురేష్.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here