నితిన్ సినిమా త‌ర‌హాలోనే రాజ్ త‌రుణ్ చిత్రం?

2019 Latest Telugu Movie News, Raj Tarun Upcoming Movie Latest Updates, Raj Tarun Upcoming Movie Shooting details, Raj Tarun Ropped an interesting Story, Raj Tarun To Play Interesting Character, Actor Raj Tarun Next Movie Updates, Raj Tarun With Similar Story Nithiin Movie, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News
Raj Tarun Upcoming Movie Latest Updates

నితిన్‌, నిత్యా మీన‌న్ స్టార‌ర్ `గుండెజారి గ‌ల్లంత‌య్యిందే`(2013)తో ద‌ర్శ‌కుడిగా తొలి అడుగులు వేశాడు కొండా విజ‌య్ కుమార్‌. మొద‌టి ప్ర‌య‌త్నంలోనే ఘ‌న‌విజ‌యం అందుకున్న ఈ టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్‌… ఆ త‌రువాత `ఒక లైలా కోసం` (2014)తో ప‌ల‌క‌రించాడు. నాగచైత‌న్య‌, పూజా హెగ్డే జంట‌గా న‌టించిన ఈ చిత్రం ఆశించిన విజ‌యం సాధించ‌లేదు. ఈ నేప‌థ్యంలో… ఐదేళ్ళ సుదీర్ఘ విరామం త‌రువాత మ‌రో సినిమాని తెర‌కెక్కించేందుకు స‌న్న‌ద్ధ‌మ‌య్యాడు. రాజ్ త‌రుణ్ హీరోగా కె.కె.రాధామోహ‌న్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం ఇటీవ‌లే పూజా కార్య‌క్ర‌మాలు జ‌రుపుకుంది. ఆగ‌స్టు నుంచి ఈ సినిమా రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్‌కి వెళ్ళ‌నుంద‌ని స‌మాచారం. కాగా, వినిపిస్తున్న క‌థ‌నాల ప్ర‌కారం… త‌న కంటే వ‌య‌సులో పెద్ద‌దైన అమ్మాయిని ప్రేమించే ఓ హైప‌ర్ యాక్టివ్ కుర్రాడి క‌థ‌తో ఈ చిత్రం తెర‌కెక్కుతోంద‌ని తెలిసింది. అంతేకాదు… నితిన్ `గుండెజారి గ‌ల్లంత‌య్యిందే` త‌ర‌హాలోనే `కామెడీ ఆఫ్ ఎర్ర‌ర్స్‌` స్క్రీన్‌ప్లేతో ఈ సినిమా సాగుతుంద‌ని స‌మాచారం. మ‌రి… `గుండెజారి…` ఫార్ములా మ‌రోసారి వ‌ర్క‌వుట్ అయి కొండా విజ‌య్ కుమార్ మ‌ళ్ళీ స‌క్సెస్ ట్రాక్‌లోకి వ‌స్తాడేమో చూద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=emvCTKoG6Hs]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here