మ‌రోసారి ‘పైసా వసూల్’ కాంబినేష‌న్‌?

2019 Latest Telugu Movie News, Balakrishna And Puri Jagannadh Combination to Repeat for the 2nd Time, Puri Jagan Want To Do Another Paisa Vasool, Paisa Vasool Combo to Repeat Again, Director Puri Again With Balakrishna, Balayya Puri to team up again, Puri Jagannadh shoots massive action sequence for Balakrishna next, Balakrishna Latest Movie News , Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News
Balakrishna And Puri Jagannadh Combination to Repeat for the 2nd Time

నటసింహం నందమూరి బాలకృష్ణని కొత్త కోణంలో ఆవిష్క‌రించిన చిత్రం `పైసా వ‌సూల్‌`. అంతేకాదు, ఈ సినిమాతో బాల‌య్య గాయ‌కుడిగానూ అవ‌తార‌మెత్తి అభిమానుల‌ను అల‌రించారు. పూరి జ‌గ‌న్నాథ్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందిన ఈ చిత్రం… బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద ఆశించిన విజ‌యం సాధించ‌లేదు. అయిన‌ప్ప‌టికీ… రెండేళ్ళ త‌రువాత బాల‌య్య‌, పూరి మ‌రోసారి జ‌ట్టుక‌ట్ట‌నున్న‌ట్లు వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… తాజాగా పూరి ఓ డిఫ‌రెంట్ కాన్సెప్ట్‌తో బాల‌య్య‌ని అప్రోచ్ అయ్యాడ‌ట‌. క‌థ న‌చ్చ‌డంతో బాల‌య్య కూడా పూరితో సినిమా చేయ‌డానికి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చార‌ని స‌మాచారం. అంతేకాదు… కె.య‌స్‌.ర‌వికుమార్, బోయ‌పాటి శ్రీ‌ను చిత్రాల‌ త‌రువాతే ఈ ప్రాజెక్ట్ ప‌ట్టాలెక్కుతుంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే బాల‌య్య‌, పూరి సెకండ్ వెంచ‌ర్‌పై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

ఇదిలా ఉంటే… పూరి కొత్త చిత్రం `ఇస్మార్ట్ శంక‌ర్‌` ఈ నెల 18న థియేట‌ర్ల‌లోకి రానుంది. ఎన‌ర్జిటిక్ స్టార్‌ రామ్ డ‌బుల్ దిమాక్ హైద‌రాబాదీగా న‌టించిన ఈ సినిమాల‌తో నిధి అగ‌ర్వాల్‌, న‌భా న‌టేష్‌ నాయిక‌లుగా న‌టించారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here