విజువ‌ల్ వండ‌ర్‌ ‘బాహుబలి – ది బిగినింగ్‌’కి నాలుగేళ్ళు

2019 Latest Telugu Movie News,Baahubali The Beginning Movie Completes 4 Years, 4 Glorified Years for Baahubali , 4 Years Completed Prabhas Baahubali, Baahubali The Beginning Telugu Movie, Prabhas Telugu Movies, Prabhas Baahubali Completes 4 Years Today, Prabhas Starrer Baahubali Movie Latest Movie News , Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News,#4YearsForBaahubaliERA
Baahubali - The Beginning Movie Completes 4 Years

విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రాల‌కు చిరునామాగా నిల‌చిన ద‌ర్శ‌కుడు ఎస్‌.ఎస్‌.రాజ‌మౌళి. సినిమా సినిమాకి త‌న స్థాయిని పెంచుకుంటూ… అన‌తికాలంలోనే అగ్ర‌శ్రేణి ద‌ర్శ‌కుడిగా ఎదిగాడు జ‌క్క‌న్న‌. అలాంటి రాజ‌మౌళి కెరీర్‌లో విజువ‌ల్ వండ‌ర్స్‌గా తెర‌కెక్కిన‌ `బాహుబ‌లి` సిరీస్‌కి ప్ర‌త్యేక స్థానం ఉంది. ఈ సిరీస్‌లో వ‌చ్చిన తొలి చిత్రమే ‘బాహుబలి: ది బిగినింగ్’. యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ టైటిల్ రోల్‌లో న‌టించిన ఈ జాన‌ప‌ద చిత్రంలో అనుష్క, తమన్నా, దగ్గుబాటి రానా, రమ్యకృష్ణ, నాజర్, సత్యరాజ్ ముఖ్య భూమికలు పోషించారు.

కీరవాణి సంగీతసార‌థ్యంలో రూపొందిన పాట‌ల‌న్నీ విశేషాద‌ర‌ణ పొందాయి. విజయేంద్ర ప్ర‌సాద్‌ కథను సమకూర్చిన ఈ ఎపిక్ ఎంటర్‌టైనర్… పలు ప్రాంతీయ, జాతీయ పురస్కారాలను సొంతం చేసుకుంది. తెలుగుతో పాటు తమిళం, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో కూడా విడుదలైన ఈ జానపద చిత్రం… అన్ని భాష‌ల్లోనూ విజయఢంకా మోగించ‌డం విశేషం. శోభూ యార్లగడ్డ, ప్రసాద్ దేవినేని నిర్మించిన ‘బాహుబలి’… 2015 జూలై 10న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలై ఘ‌న విజ‌యం సాధించడమే కాకుండా… తెలుగునాట ఇండ‌స్ట్రీ హిట్‌గా నిల‌చింది. నేటితో ఈ విజువ‌ల్ వండ‌ర్‌ నాలుగు వ‌సంతాల‌ను పూర్తి చేసుకుంటోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here