‘స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు’ కోసం స్పెష‌ల్‌ ట్రైన్ సెట్‌?

2019 Telugu Full Movies, Special train set for Sarileru Neekevvaru, , Special Train Set Being for Sarileru Neekevvaru, Mahesh Babu Latest News, Train journey based love track for Mahesh Babu, Special Train Set for Mahesh Babu Sarileru Neekevvaru, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Eega 2 Movie Latest News
Special Train Set For Sarileru Neekevvaru Movie

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, స‌క్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్ట‌ర్‌ అనిల్ రావిపూడి కాంబినేష‌న్‌లో ‘స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు’ పేరుతో ఓ సినిమా తెర‌కెక్కుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ర‌ష్మిక మందన్న క‌థానాయిక‌గా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అల‌నాటి లేడీ సూప‌ర్‌స్టార్‌ విజ‌య‌శాంతి ఓ శ‌క్తిమంత‌మైన పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నారు. ప్రస్తుతం కాశ్మీర్‌లో తొలి షెడ్యూల్‌ను చిత్రీకరించే పనిలో ఉంది చిత్ర బృందం. కాగా… మహేష్ ఆర్మీ మేజర్ పాత్రలో దర్శనమివ్వనున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌కు సంబంధించి ఓ ఆసక్తికరమైన క‌థ‌నం టాలీవుడ్ సర్కిల్స్‌లో చక్కర్లు కొడుతోంది.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… చిత్ర క‌థానుసారం కాశ్మీర్ నుంచి ఆంధ్రాకు రైలు ప్రయాణం చేసే మహేష్… ఆ జ‌ర్నీలోనే రష్మికతో ప్రేమలో పడతాడట. ఈ నేప‌థ్యంలో సాగే స‌న్నివేశాలు చాలా స‌ర‌దాగా ఉంటాయ‌ని స‌మాచారం. ఈ ట్రైన్ ఎపిసోడ్‌లో మహేష్, రష్మికతో పాటు రాజేంద్రప్రసాద్, బండ్ల గణేష్ కూడా పాల్గొంటారని తెలుస్తోంది. కాగా, చిత్రానికే హైలైట్‌గా నిల‌వ‌నున్న‌ ఈ ట్రైన్ ఎపిసోడ్ రన్ టైమ్ కాస్త ఎక్కువగానే ఉంటుందంట. అంతేకాదు… ఈ సన్నివేశాలను ఒరిజిన‌ల్ ట్రైన్‌లో చిత్రీకరించడం కష్టం కాబట్టి… ఓ స్పెషల్ ట్రైన్ సెట్‌ను వేసే ప్లాన్‌లో ఉందట చిత్ర బృందం. ఇందుకోసం హైదరాబాద్‌లోని అన్నపూర్ణ సెవెన్ ఏక‌ర్స్‌లో ఓ స్పెష‌ల్‌ ట్రైన్ సెట్‌ను తీర్చిదిద్ది అక్కడే ఈ ఎపిసోడ్స్‌ను షూట్‌ చేయాలని భావిస్తోందట. కాశ్మీర్‌లో జ‌రిగే తొలి షెడ్యూల్ అనంత‌రం అంటే ఆగ‌స్టులో ఈ ట్రైన్ ఎపిసోడ్‌ని పిక్చ‌రైజ్ చేస్తార‌ట‌. సినిమా ప్ర‌థ‌మార్ధంలో వ‌చ్చే ఈ లెంగ్తీ ట్రైన్ ఎపిసోడ్‌ ప్రేక్షకులను ఏ మేరకు రంజింప‌జేస్తుందో తెలియాలంటే 2020 సంక్రాంతి వ‌ర‌కు ఆగాల్సిందే.

అనిల్ సుంక‌ర‌, `దిల్‌` రాజు, మ‌హేష్ బాబు సంయుక్త నిర్మాణంలో `స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు` నిర్మిత‌మ‌వుతుండ‌గా… దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ బాణీలు అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here