‘ఓ బేబీ’కి `దృశ్యం` సెంటిమెంట్

2019 Latest Telugu Movie News, Oh Baby Movie Follows Drushyam Movie Sentiment, Drushyam Movie Sentiment in Oh Baby movie, Oh Baby movie Latest Updates, Samantha Oh Baby movie Latest Updates, Oh Baby Follows Drushyam Movie, Samantha New Movie Oh Baby News, Actress Samantha Latest News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Oh Baby Movie Follows Drushyam Movie Sentiment

విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రాల‌కు చిరునామాగా నిల‌చిన నిర్మాణ సంస్థల్లో సురేష్ ప్రొడ‌క్ష‌న్స్ ఒక‌టి. ఈ స‌క్సెస్‌ఫుల్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ హౌస్‌… ప‌లు భాష‌ల్లో సినిమాల‌ను నిర్మించిన‌ప్ప‌టికీ లేడీ డైరెక్ట‌ర్ల కాంబినేష‌న్స్‌లో తెర‌కెక్కించిన సినిమాలు తక్కువ‌నే చెప్పాలి. స‌రిగ్గా ఐదేళ్ళ క్రితం శ్రీ‌ప్రియ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో `దృశ్యం`ని (2014) నిర్మించ‌గా… మ‌ళ్ళీ ఇప్పుడు నందినీ రెడ్డి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో `ఓ బేబీ`ని నిర్మించింది సురేష్ ప్రొడ‌క్ష‌న్స్ సంస్థ‌.

అయితే, ఈ రెండు చిత్రాల‌కు సంబంధించి రెండు కామ‌న్ ఫ్యాక్ట‌ర్స్ ఉన్నాయి. అవేమిటంటే… మ‌ల‌యాళ బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ `దృశ్యం` ఆధారంగా వెంక‌టేష్‌, మీనా కాంబినేష‌న్ మూవీ `దృశ్యం` తెర‌కెక్క‌గా… కొరియ‌న్ మూవీ `మిస్ గ్రానీ` ఆధారంగా స‌మంత ప్ర‌ధాన పాత్ర‌లో `ఓ బేబీ` రూపొందింది. అంతేకాదు, 2014లో జులై 11న `దృశ్యం` రిలీజ్ కాగా… అదే జులైలో `ఓ బేబీ` ఈ రోజు (జులై 5) రిలీజ్ అయ్యింది. మ‌రి… `దృశ్యం`కి వ‌ర్క‌వుట్ జులై ఫ‌స్టాఫ్ సెంటిమెంట్‌… `ఓ బేబీ`కి కూడా రిపీట్ అవుతుందేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here