అన్నాదమ్ముళ్లు ఎనిమిదేళ్ల తరువాత

Dhnaush To Work With Selva Reghavan After 10 Years

తమిళ ఇండస్ట్రీలో ఒకరు నటుడిగా.. ఒకరు దర్శకుడిగా మంచి పేరు తెచ్చుకున్న బ్రదర్స్ ధనుష్, సెల్వ రాఘవన్ అని చెప్పొచ్చు. అంతేకాదు వీరిద్దరి కాంబినేషన్లో హిట్ మూవీస్ కూడా వచ్చాయి. కాదల్ కొండియన్ (తెలుగులో నేను అనే సినిమా చేశాడు అల్లరి నరేష్), పుదుపెట్టయ్, మయక్కమ్ ఎన్న అనే మూడు సూపర్ హిట్ ఫిలింస్ వచ్చాయి వీరిద్దరి కాంబినేషన్ లో వచ్చాయి. అయితే ఇప్పుడు మరోసారి వీరిద్దరి కాంబినేషనల్ లో సినిమా రాబోతున్నట్టు కోలీవుడ్ లో వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

ప్రస్తుతం ధనుష్‌ ‘అసురన్‌’ అనే సినిమా, దురై సెంధిల్‌ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేస్తున్నారు. ఈ సినిమాల తర్వాత అన్న సెల్వరాఘవన్‌ సినిమాను సెట్స్‌ మీదకు తీసుకెళ్లనున్నట్టు తెలుస్తోంది. ఈ సినిమాను ప్రముఖ నిర్మాత కలైపులి యస్‌.థాను నిర్మిస్తున్నారట. మరి వీరిద్దరి కాంబినేషన్ లో దాదాపు ఎనిమిదేళ్ల తరువాత వస్తున్న నాలుగో సినిమా ఇది. వీరిద్దరి కాంబినేషన్ కూడా మంచి ఫాలోయింగ్ ఉండటం.. మూడు హిట్స్ రావడంతో అప్పుడే ఈ కాంబినేషన్ పై క్రేజ్ పెరిగిపోయింది. మరి దీనిపై మరించ సమాచారం తెలియాలంటే మాత్రం కొద్ది రోజులు వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
 

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here