గ‌్రామీణ నేప‌థ్యంలో ‘ప్రతి రోజూ పండగే’?

2019 Latest Telugu Movies News, Prati Roju Pandaage Movie Updates, Prati Roju Pandaage Telugu Movie Latest News, Sai Dharam Tej Next Film Updates, Sai Dharam Tej Prati Roju Pandaage Movie updates, Sai Dharam Tej Upcoming Movie News, Sai Tej New Movie Prati Roju Pandaage, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Sai Dharam Tej Pratiroju Pandaage Latest Update

`చిత్ర‌ల‌హ‌రి` వంటి విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రం త‌రువాత సాయి తేజ్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తున్న సినిమా `ప్రతి రోజు పండ‌గే`. మారుతి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్న ఈ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌లో రాశి ఖన్నా హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. మూడు తరాలకు చెందిన వ్య‌క్తుల (తాత, తండ్రి, మ‌న‌వ‌డు) మధ్య ఉండే అనుబంధాల నేప‌థ్యంలో ఈ సినిమా ఉంటుంద‌ని టాక్‌. తాత‌, తండ్రి పాత్ర‌ల్లో స‌త్య‌రాజ్, రావుర‌మేష్ క‌నిపించ‌నుండ‌గా… మ‌న‌వ‌డి పాత్ర‌లో సాయి తేజ్ ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడు. కాగా… హైదరాబాద్‌లో రెండు రోజుల క్రితం (జూన్ 24న) పూజా కార్యక్రమాలతో లాంఛ‌నంగా ప్రారంభమైన ఈ చిత్రం… అతిత్వరలోనే రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్‌కి వెళ్లనుంది. అంతేకాదు, విలేజ్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో సాగే ఈ చిత్రం… కోన‌సీమ‌లో తొలి షెడ్యూల్‌ను జ‌రుపుకోనున్న‌ట్టు స‌మాచారం. మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో బన్నీ వాస్‌ నిర్మాత‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని… జీఎ2, యూవీ క్రియేషన్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. తమన్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ సినిమాని 2020 సంక్రాంతి సంద‌ర్భంగా విడుదల చేయనున్నారని ప్రచారం సాగుతోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here