సంవత్సరం తరువాత కెమెరా ముందుకు నితిన్

Nithiin Bheeshma Movie Shoot Commences,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,#Bheeshma,Bheeshma Movie Updates,Bheeshma Telugu Movie Latest News,Bheeshma Movie Shooting Details,Nithiin Bheeshma Telugu Movie Shooting Latest News
Nithiin Bheeshma Movie Shoot Commences

మూడు సినిమాల వరుస ప్లాఫ్స్ తరువాత ఇప్పటి వరకూ ఎలాంటి సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాలేదు యంగ్ హీరో నితిన్. దాదాపు ఏడాది గ్యాప్ తరువాత భీష్మ సినిమా చేస్తున్నట్టు ప్రకటించాడు. వెంకీ కుడుముల దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాను ఎప్పుడో ప్రకటించినా.. ఫస్ట్ లుక్ ను రిలీజ్ చేసినా ఇప్పటివరకూ షూటింగ్ మాత్రం స్టార్ట్ కాలేదు. ఇటీవలే ఈ సినిమా పూజా కార్యక్రమాలు జరుపుకుంది.

ఇక ఇప్పుడు తాజాాగా ఈసినిమా షూటింగ్ స్టార్ట్ అయినట్టు తెలుస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో నితిన్ తన ట్విట్టర్ ద్వారా ఈ విషయాన్ని పంచుకున్నాడు. “ఓ నూతన దినాన,ఓ కొత్త లుక్ లో ,ఓ కొత్త పాత్ర కోసం దాదాపు సంవత్సరం తరువాత కెమెరా ముందుకు వచ్చాను. ఈ ప్రయాణం చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంది,భీష్మ షూటింగ్ బిగిన్స్” అంటూ ట్వీట్ చేశారు.

కాగా రొమాంటిక్ లవ్ స్టోరీగా తెరకెక్కనున్న ఈసినిమాలో నితిన్ సరసన రష్మిక మందన హీరోయిన్ గా నటించనుంది. వెంకీ కుడుముల దర్శకత్వంలో ఆమెకి ఇది రెండవ సినిమా. ఈ మూవీని సితార ఎంటర్టైన్మెంట్స్ బ్యానర్ పై నాగవంశీ నిర్మిస్తున్నారు. మరి ఈ సినిమా నితిన్ కు ఎంత వరకూ సక్సెస్ అందిస్తుందో చూద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here