అదితిరావ్‌తో రాజ్ త‌రుణ్ ప్రేమ‌క‌థ‌?

2019 Latest Telugu Movie News,Raj Tarun and Aditi Rao Hydari To Pair Up For A New Movie,Aditi Rao Hydari to pair opposite Raj Tarun in upcoming film,Aditi Rao Hydari Roped For Raj Tarun,Aditi Rao Hydari upcoming Movies,Telugu Film Updates,TeluguFilmnagar,Tollywood Cinema News,Raj Tarun Next Film With Aditi Rao Hydari,Aditi Rao Hydari To Work With Raj Tarun
Raj Tarun and Aditi Rao Hydari To Pair Up For A New Movie

గత ఏడాది ‘సమ్మోహనం’, ‘అంతరిక్షం 9000 కె.ఎం.పి.హెచ్.’ చిత్రాలలో క‌థానాయిక‌గా న‌టించి అల‌రించింది అదితిరావ్ హైదరి. ప్రస్తుతం మోహనకృష్ణ ఇంద్రగంటి డైరెక్షన్‌లో తెరకెక్కుతున్న ‘వి’ చిత్రంలో నాయిక‌గా నటిస్తోందీ టాలెంటెడ్ బ్యూటీ. అంతేకాదు… మ‌రో ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్‌కి కూడా అదితి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ని టాక్‌.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… ‘గుండెజారి గ‌ల్లంత‌య్యిందే’, ‘ఒక లైలా కోసం’ వంటి యూత్‌ఫుల్ రొమాంటిక్ ఎంటర్‌టైనర్స్‌ను తెరకెక్కించిన ద‌ర్శ‌కుడు విజయ్ కుమార్ కొండా… ఐదేళ్ళ సుదీర్ఘ విరామం తర్వాత మ‌రో ప్రేమ‌క‌థ‌ను రూపొందించడానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నాడు. యువ కథానాయకుడు రాజ్ తరుణ్ హీరోగా తెర‌కెక్క‌నున్న‌ ఈ సినిమా కోస‌మే… అదితిని నాయిక‌గా ఎంపిక చేసినట్టు సమాచారం. వయసులో తనకంటే పెద్దదైన ఓ అమ్మాయిని ఇష్టపడే అబ్బాయి కథగా ఈ రొమాంటిక్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ ఉండబోతోందని వినికిడి. మరి రెండు దశాబ్దాల కిందట వినీత్, సౌందర్య జంటగా వచ్చిన ‘ఆరోప్రాణం’, అటుఇటుగా ప‌దేళ్ళ క్రితం వ‌చ్చిన `ఏమాయ చేశావె` (నాగ‌చైత‌న్య‌, స‌మంత‌) త‌ర‌హా స్టోరీ లైన్‌తో రానున్న‌ ఈ సినిమా ఎటువంటి ఫలితాన్ని అందుకుంటుందో చూడాలి. కె.కె.రాధామోహన్ నిర్మించనున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించి త్వరలోనే ఫుల్‌ క్లారిటీ రానుంది.

కాగా… రాజ్ తరుణ్ ప్రస్తుతం ‘దిల్’ రాజు నిర్మాణంలో తెరకెక్కుతున్న ‘ఇద్దరి లోకం ఒకటే’ చిత్రంలో నటిస్తున్నాడు. శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకుంటున్న ఈ సినిమా… త్వ‌ర‌లోనే ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here