‘సాహో’కి సుజీత్ సెంటిమెంట్‌

Sujeeth Sentiment For Saaho Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Saaho Telugu Movie Latest News,Director Sujeeth About Saaho Movie,Sujeeth Repeat the Same Sentiment For Saaho Movie
Sujeeth Sentiment For Saaho Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Saaho Telugu Movie Latest News,Director Sujeeth About Saaho Movie,Sujeeth Repeat the Same Sentiment For Saaho Movie

2014లో విడుద‌లైన `ర‌న్ రాజా ర‌న్‌`తో ద‌ర్శ‌కుడిగా తొలిసారి మెగాఫోన్ ప‌ట్టాడు సుజీత్‌. శ‌ర్వానంద్‌, సీర‌త్ క‌పూర్ జంట‌గా రూపొందిన స‌ద‌రు స్టైలిష్ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌… సుజీత్‌కి ద‌ర్శ‌కుడిగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చింది. `ర‌న్ రాజా ర‌న్‌` విడుద‌లైన ఐదేళ్ళ త‌రువాత ఇప్పుడు త‌న రెండో సినిమాతో ప‌ల‌క‌రించ‌బోతున్నాడు ఈ యంగ్ డైరెక్ట‌ర్‌. యంగ్ రెబ‌ల్ స్టార్ ప్ర‌భాస్ న‌టించిన ఆ చిత్ర‌మే `సాహో`. తెలుగు, త‌మిళ‌, హిందీ భాష‌ల్లో రూపొందిన ఈ స్టైలిష్ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్… ఆగ‌స్టు 15న విడుద‌ల కానుంది. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌యమేమిటంటే… సుజీత్ తొలి చిత్రం `ర‌న్ రాజా ర‌న్‌` కూడా ఆగ‌స్టు నెల‌లోనే (2014 ఆగ‌స్టు 1) రిలీజైంది. అంటే… సుజీత్ ఆగ‌స్టు నెల బాగా క‌లిసొచ్చింద‌న్న‌మాట‌. మ‌రి… సుజీత్ సెంటిమెంట్ మ‌రోసారి వ‌ర్క‌వుట్ అయి… ఈ ఆగ‌స్టులో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్న `సాహో` కూడా ఘ‌న‌విజ‌యం సాధిస్తుందేమో చూడాలి.

ప్ర‌భాస్‌కి జోడీగా బాలీవుడ్ బ్యూటీ శ్ర‌ద్ధా క‌పూర్ న‌టించిన ఈ సినిమాని యూవీ క్రియేష‌న్స్ సంస్థ ఎంతో ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా నిర్మించింది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here