‘ఆర్ఆర్ఆర్‌’… ఓవ‌ర్సీస్ బిజినెస్ అదుర్స్‌

RRR Movie Overseas Business Details,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,RRR Movie Latest Updates,RRR Telugu Movie News,RRR Movie Business Details,#RRR
RRR Movie Overseas Business Details

యంగ్ టైగ‌ర్ య‌న్టీఆర్‌, మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ కాంబినేష‌న్‌లో ద‌ర్శ‌క‌ధీరుడు ఎస్‌.ఎస్‌.రాజ‌మౌళి రూపొందిస్తున్న మాసివ్ మ‌ల్టీస్టార‌ర్ `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌`. డీవీవీ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్స్ అధినేత డీవీవీ దాన‌య్య… దాదాపు రూ.350 కోట్ల భారీ బ‌డ్జెట్‌తో ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ని నిర్మిస్తున్నాడు. బాలీవుడ్ న‌టులు అలియా భ‌ట్‌, అజ‌య్ దేవ‌గ‌ణ్ ప్ర‌ధాన పాత్ర‌ల్లో న‌టిస్తున్న ఈ సినిమా ప్ర‌స్తుతం శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకుంటోంది.

ఇదిలా ఉంటే… తాజాగా ఈ సినిమాకి సంబంధించిన ఓవ‌ర్సీస్ బిజినెస్ వ్య‌వ‌హారాలు పూర్త‌య్యాయ‌ని తెలిసింది. దుబాయ్‌కి చెందిన ఓ ప్ర‌ముఖ పంపిణీదారుడు ఈ చిత్రం తాలూకు ఓవ‌ర్సీస్ రైట్స్‌ను రూ.65 కోట్ల‌కు సింగిల్ పేమెంట్ డీల్‌తో పొందార‌ని… చైనాలో త‌ప్ప మిగిలిన అన్ని దేశాల్లోనూ, అన్ని భాష‌ల్లోనూ రిలీజ్ చేసేలా ఈ ఓవ‌ర్సీస్ రైట్స్‌ను ఆయ‌న సొంతం చేసుకున్నార‌ని ట్రేడ్ టాక్‌. నిర్మాణ ద‌శ‌లో ఉండ‌గానే `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌` ప్రీ రిలీజ్ బిజినెస్ ఈ స్థాయిలో జ‌రుగుతుండ‌డ‌డం వార్త‌ల్లో నిలుస్తోంది. ఏదేమైనా… ఓవ‌ర్సీస్ రైట్స్ ప‌రంగా `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌` స‌రికొత్త రికార్డు నెల‌కొల్పింద‌నే చెప్పాలి. త్వ‌ర‌లోనే దీనికి సంబంధించిన అధికారిక ప్ర‌క‌ట‌న రావచ్చు. కాగా, `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌` వ‌చ్చే ఏడాది జూలై 30న వ‌ర‌ల్డ్‌వైడ్‌గా రిలీజ్ కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here