క‌్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్‌?

2019 Latest Telugu Movie News, Rakul Preet To Be Part Of A Crazy Project, Rakul Preet Singh Next Film with Vijay Thalapathy , Rakul Preet new movie with Vijay Thalapathy ,Vijay Thalapathy upcoming movie, Rakul Preet Singh to Work With Vijay,Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Rakul Preet To Be Part Of A Crazy Project

తెలుగు, త‌మిళ్‌, హిందీ… ఇలా మూడు భాష‌ల్లోనూ క‌థానాయిక‌గా రాణిస్తోంది ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్‌. ఇటీవ‌లే `దే దే ప్యార్ దే`, `ఎన్జీకే` చిత్రాల‌తో ప‌ల‌క‌రించిన ర‌కుల్‌… ప్ర‌స్తుతం `మ‌న్మ‌థుడు 2`లో కింగ్ నాగార్జున‌కి జోడీగా న‌టిస్తోంది. రొమాంటిక్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా తెర‌కెక్కిన ఈ చిత్రం ఆగ‌స్టు 9న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

ఇదిలా ఉంటే… ర‌కుల్‌కి తాజాగా ఓ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో న‌టించే అవ‌కాశం ద‌క్కింద‌ని స‌మాచారం. ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… కోలీవుడ్ స్టార్ విజ‌య్ క‌థానాయ‌కుడిగా `మాన‌గ‌రం`(సందీప్ కిష‌న్‌), `ఖైదీ` (కార్తి) చిత్రాల ద‌ర్శ‌కుడు లోకేశ్ క‌న‌క‌రాజ్ ఓ సినిమాని రూపొందించ‌నున్నాడు. కాగా, విజ‌య్ ద్విపాత్రాభిన‌యం చేస్తున్న ఈ సినిమాలో ఓ క‌థానాయిక‌గా స‌మంత ఎంపిక కాగా, మ‌రో నాయిక‌గా ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్ పేరును ప‌రిశీలిస్తున్నార‌ని కోలీవుడ్ టాక్‌. ఏదేమైనా… త్వ‌ర‌లోనే ర‌కుల్ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here