ర‌జ‌నీకాంత్ ‘ద‌ర్బార్‌’ అప్‌డేట్‌

Rajinikanth Darbar Movie Latest Update,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Darbar Movie Latest News,Rajinikanth Darbar Movie Shooting Details,Rajinikanth Darbar Movie Shooting Location,Darbar Movie Release Date
Rajinikanth's Darbar Movie Latest Update

వ‌రుస సినిమాల‌తో సంద‌డి చేస్తున్న సూప‌ర్ స్టార్ ర‌జ‌నీకాంత్‌… ప్ర‌స్తుతం `ద‌ర్బార్‌` చిత్రంలో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. పాన్ ఇండియా డైరెక్ట‌ర్ ఎ.ఆర్‌.మురుగ‌దాస్ రూపొందిస్తున్న ఈ సినిమాలో లేడీ సూప‌ర్ స్టార్ న‌య‌న‌తార క‌థానాయిక‌గా న‌టిస్తోంది. బాలీవుడ్ న‌టులు సునీల్ శెట్టి, ప్ర‌తీక్ బ‌బ్బ‌ర్ ప్ర‌తినాయ‌కులుగా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ర‌జ‌నీకాంత్ ప‌వ‌ర్‌ఫుల్‌ పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌గా క‌నిపించ‌నున్నాడు. అనిరుధ్ స్వ‌రాలు అందిస్తున్నాడు.

కాగా, ఏప్రిల్‌లో ప్రారంభ‌మైన ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్… మెరుపు వేగంతో చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకుంటోంది. ప్ర‌స్తుతం చెన్నైలో వేసిన రైల్వే స్టేష‌న్‌లో ర‌జ‌నీకాంత్‌, నివేదా థామ‌స్‌పై కీల‌క స‌న్నివేశాల‌ను చిత్రీక‌రిస్తున్నారు. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… ఆగ‌స్టు వ‌ర‌కు `ద‌ర్బార్‌` షూటింగ్ జ‌రుగుతుంద‌ని తెలిసింది. అనంత‌రం పోస్ట్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ ప‌నుల‌ను నిర్వ‌హించి… సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో ఈ చిత్రాన్ని రిలీజ్ చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here