అనుష్క‌ ‘నిశ్శ‌బ్దం’… 25% షూటింగ్ పూర్తి

Anushka Nishabdam Movie Shooting Latest Update,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Nishabdam Movie Shoot,Anushka and Madhavan New Movie Nishabdam,Nishabdam Movie Shooting Location,Nishabdam Movie Shooting Details
Anushka's Nishabdam Movie Shooting Latest Update

హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ ఫిల్మ్స్‌కు కేరాఫ్ అడ్ర‌స్‌గా నిలచిన క‌థానాయిక అనుష్క‌. `అరుంధ‌తి`, `భాగ‌మ‌తి`తో ఘ‌న‌విజ‌యాల‌ను అందుకున్న స్వీటీ… ఇప్పుడు మ‌రో ఫీమేల్ సెంట్రిక్ ఫిల్మ్‌లో న‌టిస్తోంది. అదే `నిశ్శ‌బ్దం`. బ‌హు భాషా చిత్రంగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా ఇత‌ర భాష‌ల్లో `సైలెన్స్‌` పేరుతో రిలీజ్ కానుంది. హేమంత్ మ‌ధుక‌ర్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్న ఈ చిత్రం… ఇటీవ‌లే అమెరికాలో రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ ప్రారంభించుకుంది. కాగా, అప్పుడే 25 శాతం చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తిచేసుకుందీ కాన్సెప్ట్ ఓరియెంటెడ్ మూవీ. ఈ విష‌యాన్ని ద‌ర్శ‌కుడు హేమంత్‌… త‌న ట్విట్ట‌ర్ ఖాతాలో తెలియ‌జేశాడు.

హై టెక్నీక‌ల్ వాల్యూస్‌తో రూపొందుతున్న `నిశ్శ‌బ్దం` 25 శాతం చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తిచేసుకుంద‌ని… ఈ సంద‌ర్భంగా అనుష్క‌, అంజ‌లి, సుబ్బ‌రాజు, అవ‌స‌రాల శ్రీ‌నివాస్‌, కోన వెంక‌ట్‌, పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్ట‌రీ, వివేక్ కూఛిబొట్ల‌కి కృత‌జ్ఞ‌త‌లు తెలిపాడు హేమంత్‌. యునైటెడ్ స్టేట్స్‌లో సీట్టెల్‌లో షూట్ జ‌రుపుకుంటున్న ఈ సినిమాలో మాధ‌వ‌న్ కూడా కీల‌క పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. త్వ‌ర‌లోనే మాధ‌వ‌న్ కూడా టీమ్‌లో జాయిన్ కాబోతున్న‌ట్లు హేమంత్ ఈ సంద‌ర్భంగా తెలియ‌జేశాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here