రాజు సుందరం దర్శకత్వంలో శ‌ర్వానంద్ సినిమా?

Sharwanand To Work With Raju Sundaram,Telugu Filmnagar,Telugu Film Udates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Sharwanand New Movie With Raju Sundaram,Raju Sundaram and Sharwanand To Team Up For Next,Sharwanand Next Project Details,Sharwanand Next Film With Raju Sundaram Direction
Sharwanand To Work With Raju Sundaram

వైవిధ్య‌భ‌రిత‌మైన చిత్రాల‌తో ముందుకు సాగుతున్న యువ క‌థానాయ‌కుడు శ‌ర్వానంద్‌. ప్ర‌స్తుతం `ర‌ణ‌రంగం`, `96` రీమేక్‌ల‌తో బిజీగా ఉన్నాడీ యంగ్ హీరో. కాగా… `ర‌ణ‌రంగం` ఆగ‌స్టు 2న విడుద‌ల‌కు సిద్ధ‌మ‌వుతుండ‌గా, `96` రీమేక్ ఏడాది చివ‌ర‌లో తెర‌పైకి రానుంది. ఇదిలా ఉంటే… `96` చిత్రీక‌ర‌ణ ద‌శ‌లో ఉండ‌గానే ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్‌కు ఓకే చెప్పాడ‌ట శ‌ర్వా.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… నృత్య ద‌ర్శ‌కుడిగానే కాకుండా న‌టుడిగానూ అల‌రించిన రాజు సుంద‌రం… ప‌ద‌కొండేళ్ళ‌ క్రితం అజిత్, న‌య‌న‌తార‌, న‌వ‌దీప్ కాంబినేష‌న్‌లో ‘ఏగన్’(2008) అనే తమిళ చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కించాడు. క‌ట్ చేస్తే… మళ్ళీ ఇప్పుడు మరోసారి మెగాఫోన్ పట్టడానికి సిద్దపడుతున్నాడ‌ట ఈ ఏస్ కొరియోగ్రాఫ‌ర్‌. ఈ నేప‌థ్యంలోనే… ఈ సారి శర్వానంద్‌తో త‌న కొత్త చిత్రాన్ని ప్లాన్ చేస్తున్నాడట‌. ఇప్ప‌టికే ఈ సినిమాకి సంబంధించి క‌థా చ‌ర్చ‌లు కూడా పూర్త‌య్యాయ‌ట‌.

కాగా, ఈ ఏడాది చివర్లో సెట్స్ పైకి వెళ్లనున్న ఈ చిత్రాన్ని… ఎ.కె.ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై అనిల్ సుంకర నిర్మించనున్నట్టు టాక్. ఈ సినిమాకి సంబంధించిన‌ పూర్తి వివరాలు త్వరలోనే వెల్లడయ్యే అవకాశాలు ఉన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=IrfmK-Tmmto]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here