ఆస్ట్రియాకు సాహో టీమ్

Saaho Team Flies to Australia for Song Shoot,Telugu Filmnagar,Telugu Film Udates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Saaho Movie Updates,Saaho Team Shooting at Austria,Prabhas Saaho Movie Song Shooting in Austria,Saaho Movie Shooting Schedule Details,Saaho Team at Austria For Song Shooting
Saaho Team Flies to Australia for Song Shoot

సుజిత్ దర్శకత్వంలో అత్యంత భారీ బడ్జెట్ తో ప్రభాస్ హీరోగా సాహో సినిమా రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. ఇక రిలీజ్ డేట్ కూడా దగ్గరపడుతున్న నేపథ్యంలో ఏ మాత్రం గ్యాప్ లేకుండా షూటింగ్ జరుపుకుంటుంది. చాలా వరకూ షూటింగ్ పార్ట్ ను పూర్తి చేసుకోగా.. పాటలు పెండింగ్ లో ఉన్నాయి. దీనిలో భాగంగానే ఇటీవలే రామోజీ ఫిలిం సిటీలో ఓ సాంగ్ ను కంప్లీట్ చేసుకున్న ఈ టీమ్.. ఇప్పుడు మరో పాటను చిత్రీకరణ జరుపుకోనుంది. అయితే ఈ పాట కోసం సాహో టీమ్ ఆస్ట్రియాకు వెళ్లనుంది. అక్కడ ప్రభాస్, శ్రద్ధా మధ్య ఓ రొమాంటిక్ సాంగ్ షూట్ చేయనున్నారట. అంతేకాదు కొన్ని సన్నివేశాలు కూడా షూట్ చేయనున్నారు.

కాగా యూవీ క్రియేషన్స్ సంస్థ సుమారు రూ.300 కోట్లతో ఈ సినిమా తెరకెక్కిస్తోంది. బాలీవుడ్ నటి శ్రద్దాకపూర్ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. నీల్ నితిన్ ముఖేశ్, వెన్నెల కిశోర్ , మురళీ శర్మ, జాకీష్రాఫ్, మందిరా బేడీ, ఎవలిన్‌ శర్మ,అరుణ్ విజయ్ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు. ఆగస్టు 15న ఈ చిత్రం ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. బాహుబ‌లి త‌ర్వాత ప్ర‌భాస్ న‌టిస్తున్న చిత్రం కావడంతో ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. మరి ఆ అంచనాలను ప్రభాస్ రీచ్ అవుతాడో?లేదో? చూద్దాం..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here