హైలైట్‌గా నిల‌వ‌నున్న ‘ఆర్ ఆర్ ఆర్’ ఇంట‌ర్వెల్ బ్యాంగ్

#RRR, #RRR Movie Updates, #RRR Telugu Movie Latest News, Latest Telugu Movies News, RRR Interval Scene to be Highlight of the Film, RRR Movie Highlight Scenes, RRR Movie Interval Scene, RRR Telugu Movie Interval Scene, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
RRR Interval Scene to be Highlight of the Film

దర్శకధీరుడు ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి దర్శకత్వంలో యంగ్ టైగర్ య‌న్టీఆర్, మెగాపవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ హీరోలుగా భారీ మల్టీస్టారర్ మూవీ ‘ఆర్ ఆర్ ఆర్’ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఇండిపెండెన్స్ బ్యాక్ డ్రాప్‌లో రూపొందుతున్న ఈ పిరియాడిక్ డ్రామాలో కొమరం భీమ్‌గా తారక్… అల్లూరి సీతారామరాజుగా చరణ్ దర్శనమివ్వనున్నారు.

ప్రస్తుతం… హైదరాబాద్‌లోని అల్యూమినియం ఫ్యాక్టరీలో వేసిన ఓ భారీ సెట్‌లో ఈ సినిమాకు సంబంధించిన కొన్ని పోరాట సన్నివేశాలను తెరకెక్కిస్తున్నారు. దాదాపు 1500మంది దేశీ, విదేశీ జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టులు పాల్గొంటున్న ఈ మెగా యాక్షన్ ఎపిసోడ్‌ను తారక్, చరణ్ పై చిత్రీకరించనున్నారు. ఇప్పటికే తారక్ ఈ పోరాట సన్నివేశాల్లో పాల్గొంటుండగా… త్వరలో చరణ్ కూడా చేరనున్నాడని టాక్.

ఇదిలా ఉంటే… ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్‌లో వచ్చే ఈ భారీ యాక్షన్ సీన్స్ చిత్రానికే హైలైట్‌గా ఉంటాయట‌. అంతేకాదు… ఈ యాక్షన్ సీన్స్‌తో పాటు, హీరోల ఇంట్ర‌డక్ష‌న్ సీన్స్ కూడా ప్రేక్షకులను అలరిస్తాయని అంటున్నారు. ఈ సన్నివేశాల కోసం భారీగానే ఖ‌ర్చు పెడుతున్న‌ట్టు తెలుస్తోంది.

ఈ షెడ్యూల్ తర్వాత… నార్త్ ఇండియాలో త‌దుప‌రి షెడ్యూల్‌ను చిత్రీక‌రించ‌నున్నార‌ట‌. అక్కడ కొన్ని కీలకమైన‌ సన్నివేశాలను చిత్రీకరించేందుకు ప్రణాళిక కూడా సిద్ధం చేసారని టాక్. అలాగే… మరికొన్ని సన్నివేశాలను విదేశాలలో షూట్ చేయ‌నున్నార‌ట‌. ఇప్పటికే నలభై శాతం చిత్రీకరణ పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం… ఈ ఏడాది చివరికల్లా షూట్‌ పూర్తి చేసుకోనుందని స‌మాచారం.

చరణ్ సరసన బాలీవుడ్ బ్యూటీ అలియా భట్ హీరోయిన్‌గా నటించనుండగా… బాలీవుడ్ నటుడు అజయ్ దేవగణ్‌ ఫ్రీడమ్ ఫైటర్ రోల్‌లో క‌నిపించ‌నున్నట్టు సమాచారం. డి.వి.వి.దాన‌య్య నిర్మిస్తున్న ఈ భారీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్… వచ్చే ఏడాది జూలై 30న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here