కోలీవుడ్‌కి వెళుతున్న‌ కియారా అద్వాని?

#KiaraAdvani, Actress Kiara Advani Next Film Updates, Heroine Kiara Advani New Movie News, Kiara Advani Next Film with Sivakarthikeyan, Kiara Advani to Make Debut in Kollywood, Kiara Advani to Pair Up with Sivakarthikeyan in Vignesh Shivan film, Kiara Advani Upcoming Movie News, Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Kiara Advani to Make Debut in Kollywood

‘భరత్ అనే నేను’తో తెలుగు తెర‌కు క‌థానాయిక‌గా ప‌రిచ‌య‌మైన ఉత్త‌రాది భామ‌ కియారా అద్వాని. ఆ త‌రువాత విన‌య విధేయ రామ‌లోనూ క‌నువిందు చేసింది. ప్రస్తుతం కియారా పలు హిందీ చిత్రాలలో కథానాయికగా నటిస్తూ బిజీగా ఉంది. కాగా, సౌత్ ఇండియన్ ఫిలిమ్స్‌లో నటించడానికి ఎప్పుడూ సిద్ధంగా ఉండే కియారా… ఇప్పుడు కోలీవుడ్‌లోనూ హీరోయిన్‌గా ఎంట్రీ ఇవ్వ‌నుంద‌ని టాక్.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… త‌మిళ‌ కథానాయకుడు శివ కార్తికేయన్ హీరోగా, దర్శకుడు విఘ్నేశ్‌ శివన్ ఓ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నాడు. శివ కార్తికేయన్ కెరీర్‌లో 17వ చిత్రంగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా కోసం కియారాని హీరోయిన్‌గా సెలెక్ట్ చేసిన‌ట్టు స‌మాచారం. ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ మూవీ… ప్రస్తుతం ప్రీ-ప్రొడక్షన్ వ‌ర్క్‌ జరుపుకుంటోంది. త్వ‌ర‌లోనే కియారా కోలీవుడ్ ఎంట్రీపై స్పష్టత వచ్చే అవకాశం ఉంది.

ఇదిలా ఉంటే… షాహిద్ కపూర్, కియారా అద్వాని జంటగా నటించిన హిందీ ఫిలిమ్‌ ‘కబీర్ సింగ్’(‘అర్జున్ రెడ్డి’కి రీమేక్‌) ఈ నెల 21న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here