ఈ నెల 12న ప్రారంభం కానున్న బాల‌కృష్ణ 105?

#Balakrishna, #NBK105, Balakrishna 105 to Begin on June 12th, Balakrishna New Movie News, Balakrishna Next Film Updates, Balakrishna Upcoming Movie News, Latest Telugu Movies News, Nandamuri Balakrishna 105 Movie Muhurtham Starts On June 12th, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar,
Balakrishna 105 to Begin on June 12th

నటసింహ నందమూరి బాలకృష్ణ క‌థానాయ‌కుడిగా ‘రూలర్’ (ప్రచారంలో ఉన్న పేరు) అనే సినిమా రూపొంద‌నున్న‌ విషయం తెలిసిందే. పొలిటికల్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో సాగే ఈ యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌ను కోలీవుడ్ డైరెక్టర్ కె.ఎస్.రవికుమార్ తెరకెక్కించ‌నున్నాడు. బాలయ్య 105వ చిత్రంగా రూపొంద‌నున్న ఈ సినిమాని ప్రముఖ నిర్మాత సి.కళ్యాణ్ నిర్మించనున్నాడు.

ఇదిలా ఉంటే… ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పూజా కార్య‌క్ర‌మాల‌ను ఈ నెల 12న నిర్వ‌హించ‌నున్న‌ట్లు తెలుస్తోంది. అలాగే ఈ నెలాఖరు నుంచి రెగ్యులర్ షూటింగ్ జ‌రుగ‌నుంద‌ని టాక్. వాస్తవానికి ఈ చిత్రం గత నెల మే 17వ తేదీనే లాంచ్ కావాల్సి ఉంది. అయితే స్క్రిప్ట్‌లో కొన్ని మార్పులు చేయడం వలన ఈ జాప్యం జరిగిందని టాలీవుడ్ టాక్.

కాగా, బాలయ్య ద్విపాత్రాభినయం చేస్తున్న ఈ సినిమాలో ఆర్ ఎక్స్100 ఫేమ్‌ పాయల్ రాజ్‌పుత్, ‘ఎఫ్ 2’ హీరోయిన్ మెహరీన్ నాయికలుగా నటించనున్నట్టు భోగ‌ట్టా. ఈ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌కు సంబంధించి మరిన్ని వివరాలు త్వ‌ర‌లోనే అధికారికంగా వెలువ‌డ‌నున్నాయి.

చిరంతన్ భట్ స్వరాలు సమకూర్చ‌నున్న ఈ చిత్రం… 2020 సంక్రాంతికి ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here