‘ఇస్మార్ట్ శంకర్’లో రామ్ పాత్ర‌ అదేనా?

Ram pothineni Role in ismart Shankar Movie Revealed,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,ismart Shankar Movie Latest Updates,Ram Role in ismart Shankar Movie,Ram Character in ismart Shankar Movie,Ram pothineni to Play an Important Role in His New Movie
Ram pothineni Role in ismart Shankar Movie Revealed

ఎన‌ర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘ఇస్మార్ట్ శంకర్’. ‘డబుల్ దిమాక్ హైదరాబాదీ’ అనేది ట్యాగ్‌లైన్‌. డాషింగ్ డైరెక్టర్ పూరి జగన్నాథ్ తెరకెక్కిస్తున్నాడు. హీరోయిజాన్ని ఓ రేంజ్‌లో ఎలివేట్‌ చేసే పూరి… ఈ సినిమాను కూడా తన మార్క్ డైరెక్షన్‌తోనే తెరకెక్కించినట్టు… ఇటీవల విడుదలైన టీజర్‌ను బట్టి అర్ధమవుతోంది. ఇదిలా ఉంటే… కొత్త త‌ర‌హా కాన్సెప్ట్‌తో సాగే ఈ స‌బ్జెక్ట్‌లో రామ్ పాత్ర చాలా ఆస‌క్తిక‌రంగా ఉంటుంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌.

అదేమిటంటే… సుపారీ తీసుకుని ఎంతటి రిస్క్‌నైనా చేసే ఓ రౌడీ పాత్రలో రామ్ కనిపించనున్నట్టు స‌మాచారం. ఈ క్రమంలోనే ఓ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రిని చంపడానికి కూడా సుపారీ తీసుకుంటాడని… అనంతరం రామ్‌కి ఎదురయ్యే సమస్యలు, ఆటంకాల మధ్య ముఖ్యమంత్రిని చంపాడా? లేదా? అనేదే చిత్ర కథ అని తెలుస్తోంది. ఇక ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఇంటర్వెల్ బ్యాంగ్ చాలా బాగా వ‌చ్చింద‌ని … అస‌లైన‌ క‌థ సెకండ్ హాఫ్‌లోనే ప్రారంభం అవుతుంద‌ని టాక్‌. అంతేకాదు… ప్రేక్ష‌కుల‌ను ఆసక్తికి గురిచేసే అంశాలతో ఈ సెకండ్ హాఫ్ సాగ‌నుంద‌ని… ఈ మూవీని పూరి చాలా డిఫరెంట్‌గా ప్రెజెంట్ చేసాడని ఇన్‌సైడ్ టాక్.

మరి కొత్త తరహా కాన్సెప్ట్‌తో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్న ఇస్మార్ట్ శంక‌ర్‌… అటు రామ్‌కు, ఇటు పూరికి ఎటువంటి విజ‌యాన్ని అందిస్తుందో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here