నాలుగు వైవిధ్యమైన పాత్రల్లో `ఆర్ ఎక్స్100` భామ‌

Payal Rajput To Play Four Completely Different Roles,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Payal Rajput Next Film Role,Payal Rajput To Act 4 Different Role in His Next,Payal Rajput Upcoming Film Role,Payal Rajput To Play Multiple Roles in His New Movie
Payal Rajput To Play Four Completely Different Roles

గత ఏడాది విడుద‌లైన‌ ఆర్ ఎక్స్100తో తెలుగు తెర‌కు క‌థానాయిక‌గా ప‌రిచ‌య‌మైంది పాయల్ రాజ్‌పుత్. ఆ సినిమాలో బోల్డ్‌గా నటించి కుర్ర‌కారు మనసును దోచుకున్న ఈ టాలెంటెడ్ బ్యూటీ… స్వల్ప విరామం అనంతరం వరుసగా నాలుగు ప్రాజెక్ట్‌ల‌ను అంగీకరించింది. అంతేకాదు… ఇవ‌న్నీ కూడా నటిగా తనకు సవాల్ విసిరే పాత్ర‌లేనట‌.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… ఫీమేల్-సెంట్రిక్ మూవీగా రూపొందిన ‘ఆర్ డి ఎక్స్ లవ్’లో ప్రధాన పాత్రలో నటించింది పాయల్. భాను శంకర్ తెరకెక్కించిన ఈ చిత్రం… జూన్ లేదా జూలై నెలలో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చే అవకాశం ఉన్నట్టు తెలుస్తోంది. ఇందులో ప‌ల్లెటూరి అమ్మాయిగా అభిన‌యానికి అవ‌కాశ‌మున్న పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నుంది పాయ‌ల్‌. ఈ సినిమాతో పాటు… వెంక‌టేష్, నాగ చైత‌న్య హీరోలుగా తెర‌కెక్కుతున్న మ‌ల్టీస్టార‌ర్ మూవీ ‘వెంకీ మామ’లో వెంకీ స‌ర‌స‌న క‌థానాయిక‌గా న‌టిస్తోందీ అమ్మ‌డు. ఇందులోనూ త‌న‌ది డిఫ‌రెంట్ రోల్ అని టాక్‌. ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ దశలో ఉన్న ఈ సినిమా దసరా కానుకగా విడుదల కానుంది.

అలాగే… మాస్ మహారాజ్ రవితేజకు జంటగా ‘డిస్కో రాజా’లో నటిస్తోంది పాయ‌ల్‌. ఇందులో మూగ, చెవిటి అమ్మాయిగా ఓ ఛాలెంజింగ్‌ రోల్‌ను చేస్తోంది ఈ పంజాబీ భామ. వచ్చే నెల నుండి ఈ సినిమా చిత్రీకరణలో పాల్గోనుంది పాయ‌ల్‌. మ‌రోవైపు… గ‌జ‌దొంగ టైగర్ నాగేశ్వరరావు బయోపిక్‌గా తెరకెక్కుతున్న సినిమాలోనూ ఓ కీలకపాత్రలో మెరవనుంది. బెల్లంకొండ సాయిశ్రీ‌నివాస్ ప్ర‌ధాన పాత్ర పోషిస్తున్న ఈ సినిమాలో వేశ్య పాత్రలో నటించనుందట పాయ‌ల్‌. త్వరలో ఈ సినిమా సెట్స్‌పైకి వెళ్లనున్నట్టు సమాచారం.

మొత్త‌మ్మీద‌… వైవిధ్యమైన పాత్రల‌కే ఓటేస్తూ ముందుకు సాగుతున్న‌ పాయ‌ల్… ఈ నాలుగు చిత్రాల‌తో విజ‌యాల‌ను సొంతం చేసుకోవాల‌ని ఆకాంక్షిద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here