ఓ బేబీ మూవీ టీజర్ రిలీజ్

Oh Baby Movie Teaser Out Now,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Samantha New Movie Oh Baby Teaser,Oh Baby Movie Teaser,Oh Baby Telugu Movie Teaser,#OhBabyTeaser,Oh Baby Movie Latest Updates,Oh Baby Movie Official Teaser,Samantha Starrer Oh Baby Teaser
Oh Baby Movie Teaser Out Now

తెలుగు, తమిళ భాషల సక్సెస్ ఫుల్ హీరోయిన్ సమంత ప్రధాన పాత్రలో నటించిన ఫాంటసీ ,కామెడీ డ్రామా ఓ బేబీ మూవీ జూన్ లో రిలీజ్ కానుంది. ఓ బేబీ ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా మే 21 వ తేదీ ఫస్ట్ లుక్ రిలీజయి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. ఈ రోజు( 25వ తేదీ ) టీజర్ ను చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసింది. టీజర్ ను చూసిన ప్రేక్షకులు ఓ బేబీ మూవీ ప్రేక్షకులను ఎంటర్ టైన్ చేయనుందనే అభిప్రాయం వెలిబుచ్చారు.

పీపుల్స్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, సురేష్ ప్రొడక్షన్స్, గురు ఫిలిమ్స్ బ్యానర్స్ పై నందినీ రెడ్డి దర్శకత్వంలో స్టార్ హీరోయిన్ సమంత కథానాయిక గా , నాగశౌర్య, సీనియర్ నటి లక్ష్మి, రావు రమేష్, రాజేంద్ర ప్రసాద్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించిన మూవీ ఓ బేబీ , సౌత్ కొరియన్ మూవీ మిస్ గ్రానీ ప్రేరణ తో రూపొందింది. మిక్కీ J మేయర్ సంగీతం అందించారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here