విడుద‌లకు సిద్ధ‌మైన స‌మంత‌ ‘ఓ బేబీ’

Samantha O Baby Movie Gets Ready for Release,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News 2019 Latest Telugu Movie News,Samantha O Baby Movie Release Date,Release Date of Samantha O Baby Movie,Samantha O Baby Movie Shooting News,O Baby Movie Release Date Update
Samantha O Baby Movie Gets Ready for Release

టాలీవుడ్‌లో మోస్ట్ సక్సెస్‌ఫుల్ హీరోయిన్‌గా వెలుగొందుతోంది అక్కినేని సమంత. గత ఏడాది ‘రంగస్థలం’, ‘మహానటి’, ‘అభిమన్యుడు’, ‘యూ టర్న్’ వంటి చిత్రాలతో న‌టిగా మంచి విజయాలను అందుకుంది. ఈ ఏడాది ‘మజిలీ’తో మరో విజయాన్ని తన ఖాతాలో వేసుకుంది ఈ చెన్నై బ్యూటీ. ఇందులోని శ్రావణి పాత్ర‌లో ఒదిగిపోయి… విమర్శకుల ప్రశంసలు సైతం అందుకుంది సామ్‌.

ఇదిలా ఉంటే… సామ్ ప్రధాన పాత్రధారిణిగా నందినీ రెడ్డి దర్శకత్వంలో ‘ఓ బేబీ’ చిత్రం తెరకెక్కిన‌ విషయం విదితమే. కొరియన్ మూవీకి రీమేక్‌గా రూపొందిన‌ ఈ హిలేరియస్ ఎంటర్‌టైనర్‌లో నాగశౌర్య హీరోగా నటించ‌గా… సీనియర్ నటీమణి లక్ష్మి ఓ కీలక పాత్రలో క‌నిపించ‌నుంది. ఇటీవలే చిత్రీకరణను పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం… ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జ‌రుపుకుంటోంది.

సురేష్ ప్రొడక్షన్స్, పీపుల్స్‌ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, గురు ఫిలిమ్స్ సంయుక్తంగా నిర్మించిన‌ ఈ సినిమాను జూన్ ద్వితీయార్ధంలో విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నార‌ని టాక్‌. త్వరలోనే ఈ రిలీజ్ డేట్‌పై అధికారిక ప్ర‌క‌ట‌న‌ రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here