విల‌న్‌గా మార‌నున్న యంగ్ హీరో?

Rogue Hero Ishaan Turns Villain for Ravi Teja,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News 2019 Latest Telugu Movie News,Ravi Teja New Movie Villain as Hero Ishaan,Hero Ishaan Becomes Villain for Ravi Teja,Actor Ishaan to Play a Negative Role in Ravi Teja Movie,Ravi Teja New Movie Updates
Rogue Hero Ishaan Turns Villain for Ravi Teja

డాషింగ్ డైరెక్ట‌ర్ పూరీ జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘రోగ్’ (2017) చిత్రంతో టాలీవుడ్‌కు హీరోగా పరిచయమయ్యాడు ఇషాన్. మొద‌టి సినిమాతోనే అటు న‌ట‌నప‌రంగానూ, ఇటు పర్సనాలిటీ ప‌రంగానూ ఆకట్టుకున్నాడు ఇషాన్. కాగా… స్వ‌ల్ప విరామం త‌రువాత ఈ యంగ్ హీరో టాలీవుడ్‌లో మ‌రోసారి సంద‌డి చేయ‌నున్నాడు. అయితే.. ఈ సారి హీరోగా కాదు.. విల‌న్‌గా అట‌.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… మాస్ మ‌హారాజా రవితేజ హీరోగా ‘ఆర్ ఎక్స్ 100’ ఫేమ్‌ అజయ్ భూపతి ‘మహా సముద్రం’ పేరుతో ఓ సినిమా ప్లాన్ చేస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలోనే ఇషాన్‌కు విలన్‌గా నటించే అవకాశం వచ్చినట్టు సమాచారం.

ఒకవేళ ఇది నిజమైతే… ఇట్లు శ్రావ‌ణి సుబ్ర‌మ‌ణ్యం, ఇడియ‌ట్‌, అమ్మ నాన్న ఓ త‌మిళ అమ్మాయి చిత్రాల‌తో పూరీకి కలిసొచ్చిన హీరోగా పేరు తెచ్చుకున్న‌ రవితేజ సినిమాలో… పూరీ పరిచయం చేసిన హీరో ఇషాన్ విలన్‌గా నటించడం ఆసక్తికరమైన విషయమనే చెప్పాలి. ఏదేమైనా… మ‌హా సముద్రం ప్రాజెక్ట్‌పై, ఇషాన్ ఎంట్రీపై త్వరలోనే క్లారిటీ రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here