ఆర్టీసీ క్రాస్ రోడ్స్‌లో మ‌హేష్ అరుదైన రికార్డు

Maharshi Sets New Record in RTC Cross Roads,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News 2019 Latest Telugu Movie News,Maharshi Creates Another Record,Mahesh Babu Maharshi Movie Record in RTC Cross Roads,Maharshi Movie Box Office Collections,Maharshi Movie Trending Record in RTC Cross Roads
Maharshi Sets New Record in RTC Cross Roads

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు క‌థానాయ‌కుడిగా నటించిన 25వ చిత్రం ‘మహర్షి’. ఈ నెల 9న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలైన ఈ సినిమా… బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద వసూళ్ళ వర్షం కురిపిస్తోంది. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తున్న ఈ చిత్రం… నైజాంలో లాభాల బాట‌లో న‌డుస్తోంది.

ఇదిలా ఉంటే… తనకి బాగా అచ్చొచ్చిన హైదరాబాద్ ఆర్‌.టి.సి. క్రాస్ రోడ్స్ థియేట‌ర్స్‌లో రూ. కోటికి పైగా గ్రాస్ రాబ‌ట్టి మరోసారి సత్తా చాటాడు మహేష్. గ‌తంలో ‘శ్రీ‌మంతుడు’తో 11 రోజుల్లో ఈ మొత్తాన్ని రాబట్టగా… ఇప్పుడు ‘మహర్షి’తో 10 రోజుల్లోనే కోటి రూపాయల గ్రాస్‌ని ఆర్జించి తన గత చిత్రాల రికార్డును తనే అధిగమించాడు.

ఆర్‌.టి.సి. క్రాస్ రోడ్స్‌లో మహేష్ ట్రాక్ రికార్డును ఒకసారి పరిశీలిస్తే… ‘మురారి’(2001)తో ప్రారంభమైన ఈ కోటి రూపాయిల గ్రాస్ ప్ర‌స్థానం… ‘ఒక్కడు’(2003), ‘అతడు’(2005), ‘పోకిరి’(2006), ‘దూకుడు’(2011), ‘శ్రీమంతుడు’(2015), ‘భరత్ అనే నేను’(2018)… ఇలా ఏడు సార్లు స‌క్సెస్‌ఫుల్‌గా సాగింది. ఈ నేప‌థ్యంలో… ‘మహర్షి’తో ఎనిమిదో సారి ఈ జాబితాలో స్థానం దక్కించుకున్నాడు మ‌హేష్‌. దీంతో… టాలీవుడ్‌లో మరే హీరోకి సాధ్యం కాని ఓ స్పెషల్ ట్రాక్ రికార్డును మహేష్ సొంతం అయిన‌ట్ల‌య్యింద‌ని ట్రేడ్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

కాగా… ‘మహర్షి’ కంటే ముందు… ‘బాహుబలి 2 ది కంక్లూజ‌న్‌’ 4 రోజుల్లోనూ, ‘బాహుబలి’, ‘రంగస్థలం’ 9 రోజుల్లోనూ కోటి రూపాయిల గ్రాస్‌ని ఆర్జించి ముందంజలో ఉన్నాయి. అలాగే… ఆర్‌.టి.సి. క్రాస్ రోడ్స్ చ‌రిత్ర‌లో కోటి రూపాయిల గ్రాస్‌ను రాబ‌ట్టిన‌ హీరోలలో చిరంజీవి, పవన్ కళ్యాణ్, ప్రభాస్, అల్లు అర్జున్… నాలుగేసి చిత్రాలతో ఈ ఏరియాలో రెండో స్థానంలో నిల‌వ‌డం గ‌మ‌నార్హం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here