తొలి షెడ్యూల్ పూర్తిచేసుకున్న ర‌జినీకాంత్ ‘దర్బార్’

Rajinikanth Darbar Movie Completes First Schedule,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Rajinikanth Darbar Movie Shooting News,Darbar Movie Wraps Up its First Schedule,Rajinikanth Darbar Movie Latest Updates,Darbar Movie First Schedule Shooting Location
Rajinikanth Darbar Movie Completes First Schedule

సూపర్ స్టార్ రజినీకాంత్, ఏస్‌ డైరెక్టర్ ఎ.ఆర్.మురుగదాస్ కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కుతున్న తొలి చిత్రం ‘దర్బార్’. యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో రజినీ ఎన్‌కౌంట‌ర్‌ స్పెషలిస్ట్‌గా కనిపించనున్నాడు. తాజాగా ముంబైలో ఫ‌స్ట్ షెడ్యూల్‌ను పూర్తి చేసుకుందీ చిత్రం. స్వల్ప విరామం తీసుకుని… ఈ నెలాఖ‌రు నుంచి తదుపరి షెడ్యూల్‌ని జ‌రిపేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే… రజినీ, మురుగదాస్ కు హిందీలోనూ మంచి మార్కెట్ ఉండడం… దానికి తోడు ముంబై నేపథ్యంలో ఈ సినిమా తెరకెక్కుతుండంతో… తెలుగు, తమిళంతో పాటు హిందీలోనూ ద‌ర్బార్‌ని విడుదల చేసే ప్లాన్‌లో ఉన్నట్టు తెలుస్తోంది.

కాగా.. రజినీ సరసన నయనతార కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి అనిరుధ్ స్వరాలను సమకూరుస్తున్నాడు. లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 9న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here