స్పెష‌ల్ డేన రానున్న‌ ‘మన్మథుడు 2’?

Manmadhudu 2 To Release On A Special Day,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Manmadhudu 2 Movie Latest Updates,Manmadhudu 2 Movie To Release on Nagarjuna Birthday,Manmadhudu 2 For Nagarjuna Birthday,Manmadhudu 2 - Nagarjuna Birthday Surprise Gift To His Fans
Manmadhudu 2 To Release On A Special Day

కింగ్ నాగార్జున క‌థానాయ‌కుడిగా రాహుల్ రవీంద్రన్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘మన్మథుడు 2’. స్టన్నింగ్ బ్యూటీ రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో సమంత, కీర్తి సురేష్ అతిథి పాత్ర‌ల‌లో క‌నిపించ‌నున్నారు. తాజాగా పోర్చుగల్ షెడ్యూల్‌ను పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం… మే 21 నుంచి హైదరాబాద్‌లో తదుపరి షెడ్యూల్‌ను జ‌రుపుకోనుంది.

ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాని జూలై నెలలో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నారని గ‌త రెండు రోజులుగా వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో… ఈ సినిమా విడుద‌ల‌కు సంబంధించి మ‌రో ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన తేదీ వెలుగులోకి వ‌చ్చింది. అదేమిటంటే… నాగార్జున 60వ పుట్టిన రోజు సంద‌ర్భంగా ఆగస్టు 29న ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయాలని చిత్ర బృందం ప్లాన్ చేస్తోంద‌ట‌. మరి ఈ వార్తల్లో నిజమెంతుందో తెలియాలంటే మరి కొంతకాలం ఆగాల్సిందే.

‘మన్మథుడు’కి కొనసాగింపుగా వస్తున్న ఈ ఫీల్ గుడ్ రొమాంటిక్ ఎంటర్‌టైనర్‌కి ‘ఆర్ ఎక్స్ 100’ ఫేమ్ చైతన్ భరద్వాజ్ సంగీతం అందిస్తుండ‌గా… నాగార్జున‌, పి.కిర‌ణ్ నిర్మాత‌లుగా వ్య‌వ‌హ‌రిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here