పవర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్‌ ‘గబ్బర్‌సింగ్’కి 7 ఏళ్ళు

7 Years For Pawan Kalyan Blockbuster Movie Gabbar Singh,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Gabbar Singh Movie Updates,Gabbar Singh Telugu Movie Latest News,7 Years For Gabbar Singh Movie,Seven Years for Gabbar Singh Telugu Movie,Pawan Kalyan Gabbar Singh Movie Latest News
7 Years For Pawan Kalyan Blockbuster Movie Gabbar Singh

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్… తెలుగునాట ఈ పేరే ఒక బ్రాండ్. మెగాస్టార్ చిరంజీవి త‌మ్ముడిగా ఇండ‌స్ట్రీలో అడుగుపెట్టినా… అన‌తికాలంలోనే తనకంటూ ఒక ఇమేజ్‌ను సంపాదించుకున్నాడు ప‌వ‌న్‌. క‌థానాయ‌కుడిగా కెరీర్ ఆరంభంలో వరుస బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్‌తో అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న పవన్… ఆ తర్వాత విజయాల పరంపరను కొనసాగించలేకపోయాడు. ఖుషి త‌రువాత దాదాపు ఏడేళ్ళ‌కి జ‌ల్సా రూపంలో ఘ‌న‌విజ‌యాన్ని అందుకున్న ప‌వ‌న్‌… మ‌రో నాలుగేళ్ళ త‌రువాత‌ ‘గబ్బర్‌సింగ్’ రూపంలో బ్లాక్‌బస్టర్‌ను అందుకున్నాడు. “నాక్కొంచెం తిక్కుంది, కాని దానికో లెక్కుంది” అంటూ పవన్ సృష్టించిన ప్రభంజనంతో ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ ని షేక్ చేసింది.

హిందీ చిత్రం ‘దబంగ్’కు రీమేక్‌గా తెరకెక్కిన ఈ చిత్రానికి హరీష్ శంకర్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించాడు. శృతి హాసన్ క‌థానాయిక‌గా న‌టించిన ఈ చిత్రంలో సుహాసిని, అభిమన్యు సింగ్, కోట శ్రీనివాసరావు, త‌నికెళ్ళ భ‌ర‌ణి, బ్రహ్మానందం, అలీ తదితరులు ఇతర ముఖ్య పాత్ర‌ల‌ను పోషించారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ స్వ‌ర‌సార‌థ్యంలో రూపొందిన పాట‌ల‌న్నీ విశేషాద‌ర‌ణ పొందాయి. 2012 మే 11న విడుదలైన ‘గబ్బర్ సింగ్’… నేటితో 7 వసంతాలను పూర్తిచేసుకుంటోంది.

‘గబ్బర్ సింగ్’ – కొన్ని విశేషాలు:
*పవన్ కళ్యాణ్, శృతి హాసన్ క‌ల‌సి నటించిన తొలి చిత్రమిదే. ఆ తర్వాత వీరిద్దరూ కలిసి ‘కాట‌మరాయుడు’లో మరోసారి జంటగా అలరించారు.
*పవన్, దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ఏకైక చిత్రం ఇది.
*పవన్, నిర్మాత బండ్ల గణేష్ కలయికలో వచ్చిన రెండో చిత్రమిది. అంతకుముందు ఈ ఇద్దరి కలయికలో ‘తీన్‌మార్‌’ సినిమా వ‌చ్చింది. బండ్ల గణేష్‌కు కూడా ఇదే తొలి బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ.
*పవన్, మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ దేవిశ్రీ ప్రసాద్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన రెండో చిత్రం గ‌బ్బ‌ర్ సింగ్‌. అంతకుముందు ఈ కలయికలో ‘జల్సా’వంటి మ్యూజికల్ హిట్‌ రాగా… ఈ సినిమా తర్వాత ‘అత్తారింటికి దారేది’, ‘సర్దార్ గబ్బర్ సింగ్’ చిత్రాలు వచ్చాయి.
*పవన్‌కు ఉత్తమ నటుడిగా తొలి ఫిలింఫేర్‌ను అందించిన చిత్రం ‘గబ్బర్ సింగ్’.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here