మళ్లీ వాయిదా పడిన అయోగ్య

Vishal Ayogya Movie Release Postponed Again,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Ayogya Movie Updates,Vishal Ayogya Movie Latest News,Ayogya Movie Release Date Postponed,#Ayogya
Vishal Ayogya Movie Release Postponed Again

పాపం కోలీవుడ్ స్టార్ విశాల్ అయోగ్య సినిమా రిలీజ్ కు ఇబ్బందులు వస్తూనే ఉన్నాయి. తెలుగులో పూరి జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్ హీరోగా తెరకెక్కిన ‘టెంపర్’ సినిమా కు రీమేక్ గా ఈ సినిమాను రూపొందించారు. ఇప్పటికే హిందీలో ‘సింబా’ పేరుతో విడుదలై అక్కడ కూడా భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. ఈ సినిమాను కూడా ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నారు కానీ.. రిలీజ్ డేట్ మాత్రం కుదరట్లేదు. ఏదో ఒక అడ్డంకి వస్తూనే ఉంది. మొదట ఈ సినిమాను ఏప్రిల్ 19వ తేదీన రిలీజ్ చేద్దామనుకున్నారు.. అది కుదరలేదు. ఆ తరువాత మళ్లీ మే 10 వ తేదీ అంటే ఈరోజుకి వాయిదా వేశారు. ఏమైందో ఏమో తెలియదు కానీ ఈరోజు కూడా ఈ సినిమా రిలీజ్ కు నోచుకోలేదు. ఈ సినిమా రిలీజ్ చివరి నిమిషంలో వాయిదా పడింది.

ఇక ఈసినిమా రిలీజ్ కాకపోవడానికి కారణం ఏంటో తెలియదు కానీ… ఈ విషయంపై సోషల్ మీడియాలో స్పందించిన విశాల్‌, ‘సినిమా రిలీజ్ కోసం తాను చేయాల్సినదంతా చేశాను. ఓ నటుడిగా చేయాల్సిన దానికంటే ఎక్కువే చేశాను. అయినా సరిపోలేదు’ అంటూ ట్వీట్ చేశారు. త్వరలోనే ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ప్రకటించనున్నారు చిత్ర యూనిట్.

కాగా వెంకట్ మోహన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో విశాల్ సరసన కథానాయికగా రాశి ఖన్నా నటిస్తుంది. పార్తీబన్ ఒక కీలకమైన పాత్రలో కనిపించనున్నాడు. మరి తెలుగు.. హిందీ భాషల్లో భారీ విజయాన్ని నమోదు చేసిన ఈ సినిమా, తమిళంలో ఎంత వరకూ విజయం దక్కించుకుంటుందో.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here