టైటానిక్ ను ముంచేసిన అవెంజర్స్

James Cameron Congratulates Avengers Endgame For Sinking Titanic Records,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Director James Cameron congratulates Avengers: Endgame,James Cameron Congratulates Avengers: Endgame for Sinking
James Cameron congratulates Avengers Endgame For Sinking Titanic Records

అవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ సినిమా ఎంత సంచలన విజయం సాధించిందో తెలిసిందే. మార్వెల్ సంస్థ నిర్మించిన ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తుంది. ఈ సినిమా రిలీజ్ కు భయపడి పలు సినిమాల రిలీజ్ డేట్లను మార్చుకుంటేనే అర్థమవుతుంది. ఈ సినిమాకు ప్రేక్షకుల్లో క్రేజ్ ఏంటో.. ఇప్పటికే రూ.15,302 కోట్లను దాటేసి సరికొత్త రికార్డుల వైపు దూసుకుపోతోంది. ఇక ఇప్పటికే ఎన్నో సినిమాల రికార్డులను కొల్లగొట్టిన ఈ సినిమా.. తాజాగా.. టైటానిక్ సినిమా కలెక్షన్లను బీట్ చేసింది. 1997లో వచ్చిన టైటానిక్ సినిమా ఏకంగా రూ.15,000 కోట్లు వసూలు చేసి చరిత్ర సృష్టించింది.

ఈ సందర్బంగా అవతార్, టైటానిక్ సినిమాల దర్శకుడు జేమ్స్ కామెరూన్ ‘అవెంజర్స్.. ఎండ్ గేమ్’పై ప్రశంసలు కురిపిస్తూ ట్వీట్ చేశాడు.‘నిజమైన టైటానిక్‌ ఓడను ఓ ఐస్‌బర్గ్ ముంచేసింది. కానీ నా ‘టైటానిక్‌’ను మీ ‘అవెంజర్స్‌’ ముంచేసింది. మా నిర్మాణ సంస్థ లైట్‌స్టోర్మ్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌లోని సిబ్బంది మీ విజయానికి సెల్యూట్‌ చేస్తున్నారు. సినీ పరిశ్రమ సజీవంగానే కాదు సరికొత్త ఎత్తుకు చేరుకుందని మీరు నిరూపించారు’ అని ట్వీట్ చేశారు. ఈ సందర్భంగా అవెంజర్స్ లోగోను ఢీకొట్టిన టైటానిక్ మునిగిపోతున్నట్లు డిజైన్ చేసిన ఓ ఫొటోను జేమ్స్ కామెరూన్ ట్వీట్ కు జతచేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here