నిత్యా మీన‌న్‌తో రాజ్ త‌రుణ్ ప్రేమ‌క‌థ‌?

Nithya Menen To Pair Up With Raj Tarun?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Nithya Menen Next With Raj Tarun,Nithya Menen and Raj Tarun To Worj Together,Nithya Menen To Team Up With Raj Tarun
Nithya Menen To Pair Up With Raj Tarun?

వయసులో తనకంటే పెద్దదైన‌ అమ్మాయిని ప్రేమించే యువకుడి కథతో ఆ మ‌ధ్య ‘ఆరోప్రాణం’ (1997) (వినీత్‌, సౌంద‌ర్య‌) వచ్చింది. ఇప్పుడు మళ్ళీ అదే పాయింట్‌తో మరో చిత్రం రానుందని టాలీవుడ్ టాక్.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… ‘గుండెజారి గ‌ల్లంత‌య్యిందే’, ‘ఒక లైలా కోసం’ వంటి యూత్‌ఫుల్ రొమాంటిక్ ఎంటర్‌టైనర్స్‌ను తెరకెక్కించిన ద‌ర్శ‌కుడు విజయ్ కుమార్ కొండా… ఐదేళ్ళ‌ విరామం తర్వాత ఇప్పుడు మ‌రో ప్రేమ‌క‌థ‌ను రూపొందించనున్నాడ‌ట. అంతేకాదు… ఈ సినిమాలో టాలెంటెడ్ యాక్ట్రెస్ నిత్యామీనన్, యువ కథానాయకుడు రాజ్ తరుణ్ జంటగా నటించనున్నారని తెలుస్తోంది. వయసులో తనకంటే పెద్దదైన ఓ అమ్మాయిని ఇష్టపడే అబ్బాయి కథగా ఈ సినిమా ఉండబోతోందని వినికిడి. మరి రెండు దశాబ్దాల కిందట వచ్చిన ‘ఆరోప్రాణం’ స్టోరీ లైన్‌తో రానున్న‌ ఈ సినిమా ఎటువంటి ఫలితాన్ని అందుకుంటుందో చూడాలి.

కాగా… కె.కె.రాధామోహన్ నిర్మించనున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించి త్వరలోనే క్లారిటీ రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here