తుగ్లక్ అప్ డేట్ త్వరలో సెట్స్ పైకి

Kalyan Ram Tuglak Movie To Begin Soon,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Moive News,Tuglak Telugu Movie Latest Updates,Kalyan Ram Tuglak Movie Shooting News,Kalyan Ram New Movie Details,Nandamuri Kalyan Ram Tuglak Movie on Sets Soon
Kalyan Ram Tuglak Movie To Begin Soon

పటాస్ సినిమా తరువాత మంచి సక్సెస్ కోసం ఎదురుచూస్తున్న కళ్యాణ్ రామ్ కు చాలా రోజుల తరువాత ‘118’ సినిమాతో మంచి సక్సెస్ దక్కిన సంగతి తెలిసిందే. ఇక ఈ సినిమా తరువాత వేణు మల్లిడి దర్శకత్వంలో సినిమా చేయబోతున్న సంగతి కూడా విదితమే. ఎన్నో కథలు విన్న కళ్యాణ్ రామ్ కు వేణు చెప్పిన స్టోరీ నచ్చడంతో ఈ సినిమాకు వెంటనే గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్టు తెలుస్తోంది.అంతేకాదు ఈ సినిమాకు ‘తుగ్లక్’ అనే పేరు పెట్టినట్టు వార్తలు కూడా వచ్చాయి. మరి ఇదే టైటిల్ ఉంచుతారో? టైటిల్ మార్చుతారో? తెలియాలంటే కొద్దిరోజులు వెయిట్ చేయాలి.

ఇక ఈ సినిమా తాజా అప్ డేట్ ఏంటంటే… ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడక్షన్ లో వున్న ఈ చిత్రం వచ్చే నెలలో సెట్స్ మీదకు వెళ్లనుంది. కాగా కళ్యాణ్ రామ్ సొంత బ్యానర్ ఎన్ టి ఆర్ ఆర్ట్స్ నిర్మించనున్న ఈ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్ ద్విపాత్రిభినయం చేస్తున్నాడు. అయితే ఈ సినిమాలో మిగిలిన నటీనటులను ఇంకా ఎంపిక చేయలేదు. త్వరలోనే ఆ వివరాలు తెలియజేయనున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here