బుల్లితెరపై కూడా ఎఫ్ 2 రికార్డ్

F2 Breaks Records On Small Screen With Trp Ratings,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Latest Telugu Movies TRP Ratings,Venkatesh and Varun Tej F2 Movie Breaks Records On Small Screen,F2 Telugu Movie Latest Updates,F2 Gets Huge Trp Ratings
F2 Breaks Records On Small Screen With Trp Ratings

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో విక్టరీ వెంకటేష్, మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ కాంబినేషన్ లో వచ్చిన మల్టీస్టారర్ ఎఫ్ 2 సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద ఎంత సంచలన విషయం సాధించిందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. అవుట్ అండ్ అవుట్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్టైనర్ గా సంక్రాంతికి విడుదలైన ఈ సినిమా 75కోట్ల షేర్ తో బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బ్లాస్టర్ సినిమా గా రికార్డు సృష్టించింది. వీటితో పాటు పలు రికార్డులు సృష్టించిన ఎఫ్2 తాజాగా మరో రికార్డ్ ను కూడా సృష్టించింది.

ఆ రికార్డ్ ఎంటంటే.. ఈ సినిమా ఇటీవల స్టార్ మా టీవీ లో ప్రసారం కాగా 17.2 రేటింగ్స్ ను రాబట్టి బుల్లితెర పై కూడా సూపర్ హిట్ అయ్యింది. ఈ సినిమా తో పాటు ఇటీవల టెలివిజన్ లో యాత్ర ,పేట సినిమాలు ప్రసారం కాగా యాత్ర 6.2 రేటింగ్స్ ను అలాగే పేట 3.9 రేటింగ్స్ ను రాబట్టుకున్నాయి. మొత్తానికి ఎఫ్2 సినిమా బుల్లితెరపై కూడా రికార్డ్ సృష్టించింది. కాగా ఈ సినిమాను హిందీలో కూడా రీమేక్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here