‘బంగార్రాజు’ అప్‌డేట్స్‌

Soggade Chinni Nayana 2 Confirmed,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Naga Chaitanya Fixed For Soggade Chinni Nayana 2,Nagarjuna Ready For Soggade Chinni Nayana Sequel,Soggade Chinni Nayana 2 Movie Latest Updates,Soggade Chinni Nayana 2 Movie Details Revealed,Soggade Chinni Nayana 2 On The Cards
Soggade Chinni Nayana 2 Confirmed

ప్ర‌స్తుతం ‘మ‌న్మ‌థుడు 2’ సినిమా చిత్రీక‌ర‌ణ‌లో ఫుల్‌ బిజీగా ఉన్నాడు కింగ్ నాగార్జున. ఈ సినిమా షూటింగ్ ద‌శ‌లో ఉండ‌గానే… క‌ళ్యాణ్ కృష్ణ కుర‌సాల ద‌ర్వ‌క‌త్వంలో ‘బంగార్రాజు’ సినిమా చేయ‌డానికి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చేసాడు నాగ్‌. గతంలో వీరి క‌ల‌యిక‌లో వ‌చ్చిన బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ మూవీ ‘సోగ్గాడే చిన్ని నాయ‌నా’కు సీక్వెల్‌గా ఈ ‘బంగార్రాజు’ తెర‌కెక్క‌బోతోంది. కాగా… ప్ర‌స్తుతం ఈ సినిమాకి సంబంధించిన‌ పూర్వ నిర్మాణ పనులు శ‌ర‌వేగంగా జ‌రుగుతున్నాయి. 

ఇదిలా ఉంటే… జూలై నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌బోయే ఈ సినిమాలో యువ క‌థానాయ‌కుడు నాగ చైత‌న్య ఓ ముఖ్య పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నాడని గ‌త కొద్ది రోజులుగా వార్త‌లు వినిపిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. తాజాగా ఇదే విష‌యాన్ని నాగ చైత‌న్య కూడా ఓ ఇంట‌ర్వ్యూలో ధృవీక‌రించాడు. అంతేకాదు… ప్ర‌స్తుతం క‌థానాయిక‌ల అన్వేష‌ణ సాగుతోంద‌ని తెలియ‌జేశాడు. మొత్తానికి… నాగ్‌, చైతూ మ‌ళ్ళీ క‌ల‌సి న‌టించ‌నుండ‌డం అక్కినేని అభిమానుల‌కు ఆనందాన్నిచ్చే విష‌య‌మే. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమాకి సంబంధించి మ‌రిన్ని విష‌యాలు వెల్ల‌డి కానున్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here