మ‌రోసారి ‘ఎవ‌డు’ కాంబినేష‌న్‌?

Yevadu Movie Cast to Work Together Again,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Yevadu Movie Cast Repeat Once Again,Ram Charan and Vamsi Paidipally Combo is Back,Ram Charan and Vamsi Paidipally To Hit The Screen Once Again,Ram Charan Next Film With Vamsi Paidipally,Ram Charan To Team Up With Vamsi Paidipally
Yevadu Movie Cast to Work Together Again

మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ ప్ర‌స్తుతం యంగ్ టైగ‌ర్ ఎన్టీఆర్‌తో క‌ల‌సి మెగా బ‌డ్జెట్ మూవీ ‘ఆర్ ఆర్ ఆర్’లో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ద‌ర్శ‌క‌ధీరుడు ఎస్.ఎస్.రాజ‌మౌళి తెర‌కెక్కిస్తున్న ఈ క్రేజీ మల్టీస్టార‌ర్… వ‌చ్చే ఏడాది జూలై 30న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది. ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమా షూటింగ్ ద‌శ‌లో ఉండ‌గానే చ‌ర‌ణ్ త‌న త‌దుప‌రి చిత్రానికి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చాడ‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… ఐదేళ్ళ క్రితం చ‌ర‌ణ్‌తో ఎవ‌డు వంటి విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కించిన ద‌ర్శ‌కుడు వంశీ పైడిప‌ల్లి… తాజాగా స‌ద‌రు మెగా హీరోకి ఓ స్టోరీ లైన్ చెప్పాడ‌ట‌. అది న‌చ్చ‌డంతో… చ‌ర‌ణ్ కూడా ఈ ప్రాజెక్ట్ చేసేందుకు ఆస‌క్తి చూపిస్తున్నాడ‌ని స‌మాచారం. అంతేకాదు… డీవీవీ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్స్ అధినేత డీవీవీ దానయ్య ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తాడ‌ని టాక్‌. అన్ని అనుకున్న‌ట్లుగా జ‌రిగితే… వ‌చ్చే ఏడాది ఆరంభంలో ఈ సినిమా ప‌ట్టాలెక్కే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని ఇన్ సైడ్ సోర్స్ టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే ఈ చిత్రానికి సంబంధించి మ‌రింత క్లారిటీ వ‌చ్చే అవ‌కాశం ఉంది. మ‌రి… ‘ఎవ‌డు’ మ్యాజిక్ మ‌రోసారి రిపీట్ అవుతుందేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here