‘మ‌హ‌ర్షి’లో ‘అల్ల‌రి’ న‌రేష్ పాత్ర వివ‌రాలు

Allari Naresh Role In Maharshi Revealed,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Maharshi Telugu Movie Latest Updates,Allari Naresh Character in Maharshi Movie,Allari Naresh Reveals His Role in Maharshi Movie,Allari Naresh in Maharshi Movie
Allari Naresh Role In Maharshi Revealed

సూప‌ర్‌స్టార్ మ‌హేష్ బాబు కథానాయ‌కుడిగా తెర‌కెక్కుతున్న చిత్రం ‘మ‌హ‌ర్షి’. పూజా హెగ్డే క‌థానాయిక‌గా న‌టిస్తున్న ఈ సినిమాకి వంశీ పైడిప‌ల్లి ద‌ర్శ‌కుడు. సి.అశ్వ‌నీద‌త్, దిల్ రాజు, ప్రసాద్ వి.పొట్లూరి ఈ చిత్రాన్ని సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాలో మ‌హేష్‌ ప్రాణ స్నేహితుడిగా ‘అల్ల‌రి’ న‌రేష్ క‌నిపించ‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. కాగా… ఈ సినిమాలో న‌రేష్ పాత్ర చ‌నిపోతుంద‌నీ… అత‌ని ఆశ‌యాన్ని నెర‌వేర్చ‌డం కోస‌మే యు.ఎస్‌.లో ఉన్న మ‌హేష్ ఇండియాకు వ‌స్తాడ‌ని ఆ మ‌ధ్య కొన్ని క‌థ‌నాలు వినిపించాయి. అయితే ఆ వార్త‌ల్లో నిజం లేద‌ట‌.

వినిపిస్తున్న క‌థ‌నాల ప్ర‌కారం.. ఈ సినిమాలో కీల‌క పాత్ర‌లో న‌టిస్తున్న న‌రేష్ పాత్ర చనిపోద‌నీ… రైతుల స‌మ‌స్య‌ల‌పై పోరాడే అత‌నికి స‌హాయ‌ప‌డ‌డానికే మ‌హేష్ ఇండియాకు వ‌స్తాడ‌ని తెలుస్తోంది. అంతేకాదు… ఈ చిత్రంలో న‌రేష్ త‌న అవార్డ్ విన్నింగ్ ప‌ర్ఫార్మెన్స్‌తో ఆక‌ట్టుకుంటాడ‌ని చిత్ర వ‌ర్గాలు చెబుతున్నాయి. మ‌రి మ‌హేష్ కెరీర్‌లో 25వ చిత్ర‌మైన ‘మ‌హ‌ర్షి’… న‌రేష్ కెరీర్‌ను ఏ విధ‌మైన మ‌లుపు తిప్పుతుందో తెలియాలంటే… మే 9 వ‌ర‌కు ఆగాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here