‘చిత్రలహరి’ నుండి ఫస్ట్ సింగిల్ ఔట్

Chitralahari Movie First Single Out Now,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Chitralahari Movie Songs,Parugu Parugu Song From Chitralahari Movie,Chitralahari Telugu Movie Songs,Sai Dharam Tej New Movie Chitralahari Songs,Chitralahari First Single Out Now,Parugu Parugu Lyrical Song From Chitralahari Movie,Chitralahari Parugu Parugu Song Out Now

కిషోర్ తిరుమల దర్శకత్వంలో మెగా సుప్రీమ్ హీరో సాయి థరమ్ తేజ్ హీరోగా తెరకెక్కిన సినిమా ‘చిత్రలహరి’. ఇటీవలే ఈసినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేసుకొని ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు కూడా ప్రారంభించింది. ఇక ఇప్పటికే రిలీజైన టీజర్ కు కూడా మంచి రెస్పాన్స్ రావడంతో సినిమాపై అంచనాలు బాగానే పెరిగాయి. ఈ సినిమాతో తేజ్ కు హిట్ పక్కా అన్న అభిప్రాయాలు కూడా వెలువడుతున్నాడు. ఇక తాజాగా ఈసినిమా నుండి ఫస్ట్ సింగిల్ ను రిలీజ్ చేశారు. పరుగు పరుగు అనే లిరికల్ సాంగ్ ను రిలీజ్ చేశారు చిత్రబృందం.

కాగా కిషోర్ తిరుమల దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో కళ్యాణి ప్రియదర్శన్, నివేత పేతురాజ్ కథానాయికలు కాగా ముఖ్య పాత్రలలో సునీల్, వెన్నెల కిశోర్, పోసాని కృష్ణ మురళి నటిస్తున్నారు. మైత్రీ మూవీస్ బ్యానర్ పై న‌వీన్ ఎర్నేని, య‌ల‌మంచిలి ర‌విశంక‌ర్‌, చెరుకూరి మోహ‌న్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాకు దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా ఏప్రిల్ 12 వ తేదీన ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. మరి వరుస పరాజయాల తరువాత చిత్రలహరి సినిమా తో వస్తున్నాడు తేజ్. ఈ సినిమా ఎంత వరకూ సక్సెస్ అందిస్తుందో చూద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here