మెగాఫోన్ ప‌ట్ట‌నున్న మాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ‌?

Mass Maharaja Ravi Teja To Direct A Film?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Ravi Teja Turns Film Director,Ravi Teja New Movie News,Ravi Teja Next Project Details,Ravi Teja To Direct A Film?,Ravi Teja Next Film Updates
Mass Maharaja Ravi Teja To Direct A Film?

ర‌వితేజ‌… మాస్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌ల‌కు పెట్టింది పేరు. దాదాపు రెండు ద‌శాబ్దాలుగా క‌థానాయ‌కుడిగా అల‌రిస్తున్నాడు ఈ మాస్ మ‌హారాజా. ప్ర‌స్తుతం `డిస్కోరాజా`, `తెరి` రీమేక్‌లో న‌టిస్తూ బిజీగా ఉన్నాడు. ఈ రెండు సినిమాలూ ఈ ఏడాదిలోనే ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్నాయి.

ఇదిలా ఉంటే… పూర్వాశ్ర‌మంలో ర‌వితేజ ద‌ర్శ‌క‌త్వ శాఖ‌లో ప‌నిచేసిన సంగ‌తి తెలిసిందే. అయితే… క‌థానాయ‌కుడిగా బిజీ కావ‌డంతో మెగాఫోన్ ప‌ట్టే స‌మ‌యం దొర‌క‌లేదు. ఆ మ‌ధ్య కూడా కొన్ని ఇంట‌ర్వ్యూల్లో… ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించే ఆలోచ‌న ఉంద‌ని… స‌మ‌యం వ‌చ్చిన‌ప్పుడు త‌ప్ప‌క చేస్తానన్నాడు ర‌వితేజ‌. చూస్తుంటే… ఆ స‌మ‌యం రానే వ‌చ్చింద‌నిపిస్తోంది.

ఎందుకంటే… ప్ర‌స్తుతం ఫిల్మ్ న‌గ‌ర్‌లో ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన వార్త వెలుగులోకి వ‌చ్చింది. అదేమిటంటే… త్వ‌ర‌లోనే ర‌వితేజ మెగాఫోన్ ప‌ట్ట‌నున్నాడ‌ట‌. అంతేకాదు… ఇప్ప‌టికే త‌న `కిక్ 2` నిర్మాత నంద‌మూరి క‌ళ్యాణ్ రామ్‌కి ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన క‌థ చెప్పాడ‌ని… ర‌వితేజ నేరేష‌న్ న‌చ్చ‌డంతో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించ‌డ‌మే కాకుండా న‌టించే ఆలోచ‌న‌లోనూ క‌ళ్యాణ్ రామ్ ఉన్నాడ‌ని టాక్‌. త‌ను ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తే… ఆ చిత్రంలో హీరోగా న‌టించ‌న‌ని ఇప్ప‌టికే ర‌వితేజ చెప్పాడు. ఇప్పుడు అదే తీరున ఈ మాస్ మ‌హారాజా తొలి డైరెక్టోరియ‌ల్ ప్రాజెక్ట్ వెళ్ళ‌నుంద‌న్న‌మాట‌.

మ‌రి… ర‌వితేజ తొలి ద‌ర్శ‌క‌త్వం పై వ‌స్తున్న వార్త‌ల్లో ఎంత నిజ‌ముందో త్వ‌ర‌లోనే తెలుస్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here