కీర్తి సురేష్ నెక్ట్స్ తెలుగు ప్రాజెక్ట్ ప్రోగ్రెస్ రిపోర్ట్‌

Keerthy Suresh Upcoming Projects Details,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Actress Keerthy Suresh New Movie News,Keerthy Suresh Next Project Details,Keerthy Suresh Next Film Updates,Keerthy Suresh Upcoming Films in 2019
Keerthy Suresh Upcoming Projects Details

`మ‌హాన‌టి`తో కేర‌ళ కుట్టి కీర్తి సురేష్ కెరీర్ గ్రాఫ్ ఒక్క‌సారిగా మారిపోయింది. ఎంత‌లా అంటే… `మ‌హాన‌టి`కి ముందు, త‌రువాత అన్నంత‌గా ఆమె కెరీర్ మ‌లుపు తీసుకుంది. ఈ నేప‌థ్యంలో… ఆచితూచి సినిమాలు ఎంపిక చేసుకుంటోంది. అభిన‌యానికి అవ‌కాశ‌మున్న పాత్ర‌లు ల‌భిస్తుండ‌డంతో… హిందీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లోనూ త‌న‌దైన ముద్ర వేసేందుకు సిద్ధ‌మ‌వుతోంది కీర్తి.

ఇదిలా ఉంటే… `మ‌హాన‌టి` త‌రువాత త‌మిళ‌, మ‌ల‌యాళ చిత్రాల‌కే ప‌రిమిత‌మైపోయిన కీర్తి… ఎట్ట‌కేల‌కు ఓ తెలుగు చిత్రంలో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. రీసెంట్‌గా `118`తో హిట్ కొట్టిన యువ నిర్మాత మ‌హేష్ ఎస్‌.కోనేరు నిర్మిస్తున్న ఈ ఫీమేల్ ఓరియెంటెడ్ మూవీని డెబ్యూ డైరెక్ట‌ర్ న‌రేంద్ర రూపొందిస్తున్నాడు.

కాగా… తాజాగా ఈ సినిమాకి సంబంధించిన మొద‌టి షెడ్యూల్ కంప్లీట్ అయ్యింద‌ని… మ‌లి షెడ్యూల్ యు.ఎస్‌.లో జ‌రిపేందుకు రంగం సిద్ధ‌మ‌వుతోంద‌ని స‌మాచారం. ఇదో భారీ షెడ్యూల్ అని… ఎక్కువ రోజుల పాటు సాగే ఈ షూట్‌తో సింహ‌భాగం చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్త‌వుతుంద‌ని టాక్‌. మ‌రి… ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో రానున్న ఈ సినిమాతో కీర్తి మ‌రో ఘన‌విజ‌యాన్ని అందుకుంటుందేమో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here