`క‌న‌క‌దుర్గ‌`గా ర‌వితేజ‌?

Interesting Update About Ravi Teja New Movie

మూడేళ్ళ క్రితం వేస‌వి కానుక‌గా విడుద‌లైన కాప్ స్టోరీ `తెరి`… త‌మిళ‌నాట వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపించింది. విజ‌య్, స‌మంత‌, అమీ జాక్స‌న్ ప్ర‌ధాన పాత్ర‌ల్లో అట్లీ రూపొందించిన ఈ చిత్రం… ఇప్పుడు తెలుగులో రీమేక్ అవుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. మాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ క‌థానాయ‌కుడిగా `కందిరీగ‌` ఫేమ్ సంతోష్ శ్రీ‌నివాస్ రూపొందిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా నిర్మిస్తోంది. ఒరిజిన‌ల్ వెర్ష‌న్‌లోని థీమ్‌ని మాత్ర‌మే తీసుకుని… భారీ మార్పులు చేర్పుల‌తో ఈ చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కిస్తున్నాడు సంతోష్‌. ఏప్రిల్ 15 నుండి ఈ సినిమా రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంద‌ని స‌మాచారం.

ఇదిలా ఉంటే… `విక్ర‌మార్కుడు` త‌ర‌హాలోనే ఈ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌న‌ర్‌లోనూ ర‌వితేజ ప‌వ‌ర్‌ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌గా న‌టిస్తున్నాడు. కాగా… ఈ చిత్రానికి `క‌న‌క‌దుర్గ‌` అనే టైటిల్‌ని ఖ‌రారు చేసిన‌ట్లుగా వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి. అలాగే ర‌వితేజ‌కి జోడీగా కాజ‌ల్‌, కేథ‌రిన్ పేర్లు వినిపిస్తుండ‌గా… దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ బాణీలు అందించ‌నున్నాడ‌ని వార్త‌లు వ‌స్తున్నాయి. త్వ‌ర‌లోనే ఈ విష‌యాల‌పై క్లారిటీ వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here