బ‌న్నీ-త్రివిక్ర‌మ్‌… ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ టైటిల్‌?

Interesting Title For Allu Arjun – Trivikram Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Allu Arjun and Trivikram New Movie Title,Allu Arjun Next Film Updates,Allu Arjun Upcoming Movie Title,Stylish Star Allu Arjun Next Movie Title
Interesting Title For Allu Arjun – Trivikram Movie

కుటుంబ క‌థా చిత్రాల‌కు పెట్టింది పేరు ద‌ర్శ‌కుడు త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్‌. ముఖ్యంగా… `నాన్న‌` సెంటిమెంట్‌తో ఆయ‌న రూపొందించిన ప‌లు సినిమాలు ప్రేక్ష‌కాద‌ర‌ణ పొందాయి. తొలి చిత్రం `నువ్వే నువ్వే`తో మొద‌లుపెట్టి గ‌త చిత్రం `అర‌వింద స‌మేత‌` వ‌ర‌కు సింహ‌భాగం `నాన్న‌` చుట్టే త‌న క‌థ‌ల‌ను అల్లుకున్నారు త్రివిక్ర‌మ్. ఈ నేప‌థ్యంలో… మ‌రో `నాన్న‌` సెంటిమెంట్ చిత్రంతో ప‌ల‌క‌రించ‌నున్నాడు త్రివిక్ర‌మ్‌.

ఇప్ప‌టికే త‌న ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రెండు సార్లు న‌టించిన స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌తో ఈ ప్రాజెక్ట్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు ఈ స్టైలిష్ మేక‌ర్‌. త్వ‌ర‌లోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించి ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన టైటిల్ వెలుగులోకి వ‌చ్చింది. అదేమిటంటే… `నాన్న…నేను..`. మ‌రి… ఈ టైటిల్ కి సంబంధించిన వార్త‌లో ఎంత నిజముందో త్వ‌ర‌లోనే తెలుస్తుంది. గీతా ఆర్ట్స్‌, హారికా అండ్ హాసిని క్రియేష‌న్స్ సంస్థ‌లు సంయుక్తంగా నిర్మించనున్న ఈ మూవీ… ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో సెల్యులాయిడ్ పైకి రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here