అది కేవలం రూమర్ మాత్రమే

Bellamkonda Sreenivas and Teja Issue Proved as a Rumor,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Bellamkonda Sreenivas Latest Updates,Bellamkonda Sreenivas Next Fim Updates,Bellamkonda Sreenivas and Director Teja Issue,Bellamkonda Sreenivas New Movie News
Bellamkonda Sreenivas and Teja Issue Proved as a Rumor

తేజ దర్శకత్వంలో బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్, కాజల్ హీరో హీరోయిన్లుగా సీత సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఈ సినిమా ప్రస్తుతం షూటింగ్ ను జరుపుకుంటుంది. ఇక ఇటీవల మహిళా దినోత్సవం సందర్భంగా సీత రిలీజ్ డేట్ ను కూడా ప్రకటించారు చిత్రయూనిట్. ఏప్రిల్ 25 వే తేదీన సీత సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

ఇక్కడి వరకూ బాగానే ఉన్నా ఇప్పుడు ఓ రూమర్ మాత్రం చక్కర్లు కొడుతుంది. అదేంటంటే… బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్ పై తేజ అరిచేశాడట. నిజానికి తేజ గురించి కాస్త అనుభవం ఉన్న ఎవరికైనా తెలిసే ఉంటుంది. ఆయన చెప్పినట్టు చేయకపోతే అరిచేస్తాడని.. అవసరమైతే కొట్టేస్తాడన్న వాదనలు కూడా ఉన్నాయి. ఇప్పుడు అదే రూమర్ బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్ సినిమాలో కూడా వినిపిస్తుంది. షూటింగ్ లో భాగంగా ఓ సీన్ ను బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్ కరెక్ట్ గా…తేజ అనుకున్నట్టు గా చేయలేదని.. అందుకు తేజ ఒక్కసారిగా సాయి పై అరిచేశాడని.. దీంతో సాయి తో పాటు అక్కడ ఉన్న యూనిట్ మొత్తం షాకైందని ఇండస్ట్రీ మొత్తం టాక్ ఆఫ్ ద టౌన్ అయింది. పలు సైట్లలో కూడా దీని గురించి రాశారు. అయితే విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం ఈ రూమర్ పై స్పందించి అందులో నిజం లేదని… అవన్నీ పుకార్లు మాత్రమే.. షూటింగ్ చాలా ప్రశాంతంగా జరుగుతుందని క్లారిటీ ఇచ్చారు. దీంతో ఈ వార్తల్లో నిజం లేదన్న సంగతి తెలిసిపోయింది. స్పందించిన చిత్రయూనిట్ అదేం లేదుని..

కాగా తేజ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈసినిమాను అనిల్ సుంక‌ర, కిషోర్ గ‌రిక‌పాటి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఇంకా ఈ సినిమాలో మ‌న్నారా చోప్రా, సోనూ సూద్‌, త‌నికెళ్ళ భ‌ర‌ణి త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో న‌టిస్తున్నారు. ఇంకా పలువురు కొత్త వాళ్లు కూడా ఈ సినిమాలో ఉన్నట్టు తెలుస్తోంది. మరి`ల‌క్ష్మీ క‌ళ్యాణం`, `నేనే రాజు నేనే మంత్రి` త‌రువాత తేజ – కాజ‌ల్ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌స్తున్న చిత్రం ఈ సినిమాతో మరోసారి హిట్ కొడతారో? లేదో? చూద్దాం..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here