స‌మంత `ల‌క్కీ సీజ‌న్` సెంటిమెంట్… `మ‌జిలీ`కి రిపీట్ అవుతుందా?

Akkineni Samantha Latest News, Latest Telugu Movies News, Samantha New Movie Details, Samantha Next Film Updates, Samantha Next Project News, Samantha Upcoming Movie News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Will Samantha Lucky Sentiment Work For Majili Too?
Will Samantha Lucky Sentiment Work For Majili Too?

ఈ త‌రం క‌థానాయిక‌ల్లో స‌క్సెస్ రేట్ ఎక్కువ ఉన్న క‌థానాయిక… స‌మంత‌. తొలి చిత్రం `ఏమాయ చేసావె` నుంచి గ‌త చిత్రం `యూ ట‌ర్న్‌` వ‌ర‌కు త‌న ఖాతాలో ప‌లు విజ‌యాల‌ను న‌మోదు చేసుకుందీ అందాల తార‌. కాగా… ఈ టాలెంటెడ్ బ్యూటీ అప్‌క‌మింగ్ ప్రాజెక్ట్ `మ‌జిలీ` ఏప్రిల్ 5న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది. పెళ్ళయ్యాక త‌న భ‌ర్త‌, క‌లిసొచ్చిన క‌థానాయ‌కుడు నాగ‌చైత‌న్య‌తో సామ్ న‌టించిన సినిమా కావ‌డంతో… `మ‌జిలీ`పై మంచి అంచ‌నాలే ఉన్నాయి. టీజ‌ర్‌, సింగిల్స్‌తో ఇప్ప‌టికే ఇంప్రెస్ చేసిన ఈ ఫీల్‌గుడ్ రొమాంటిక్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌కి `నిన్ను కోరి` ఫేమ్ శివ నిర్వాణ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించాడు.

ఇదిలా ఉంటే… సామ్‌కి స‌మ్మ‌ర్ సీజ‌న్‌తోనే మంచి అనుబంధ‌మే ఉంది. `మ‌నం` (2014)తో మొద‌లైన స‌మంత వేస‌వి ప్ర‌యాణం… `స‌న్నాఫ్ స‌త్య‌మూర్తి` (2015), `24`, `అఆ` (2016), `రంగ‌స్థ‌లం, మ‌హాన‌టి, అభిమ‌న్యుడు` (2018) వ‌ర‌కు విజ‌య‌వంతంగా కొన‌సాగుతూనే ఉంది. ఇలాంటి నేప‌థ్యంలో… సామ్‌కి క‌లిసొచ్చిన సీజ‌న్‌లో వ‌స్తున్న `మ‌జిలీ` కూడా అదే బాట ప‌డుతుందేమో చూడాలి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here