నాలుగేళ్ళ త‌రువాత రిపీట్ చేయ‌నున్న నిఖిల్‌?

Interesting Fact about Actor Nikhil Movies, Latest Telugu Movies News, Nikhil New Movie News, Nikhil Next Film Updates, Nikhil Next Project Details, Nikhil Upcoming Movie News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates
Interesting Fact about Actor Nikhil Movies

`హ్యాపీడేస్‌`(2007)తో తెలుగు తెర‌కు ప‌రిచ‌య‌మైన యువ న‌టుడు నిఖిల్‌. ఆ త‌రువాత `యువ‌త‌`(2008)తో మ‌రో విజ‌యాన్ని త‌న ఖాతాలో వేసుకున్నాడు. అయితే… `యువ‌త‌` అనంత‌రం దాదాపు ఐదేళ్ళు విజ‌యం కోసం వేచి చూడాల్సిన ప‌రిస్థితి వ‌చ్చింది నిఖిల్‌కి. `స్వామి రారా` (2013) రూపంలో ద‌క్కిన ఆ స‌క్సెస్‌తో మ‌ళ్ళీ ట్రాక్‌లోకి వ‌చ్చిన ఈ యంగ్ హీరో… ఆ త‌రువాత `కార్తికేయ‌`(2014)తో మ‌రో హిట్‌ని సొంతం చేసుకున్నాడు. `ఎక్క‌డికి పోతావు చిన్న‌వాడా` (2016) లాంటి సినిమాల‌తోనూ మురిపించాడు. మ‌ళ్ళీ విజ‌యాల‌తో దోబూచులాట త‌ప్ప‌లేదు.

ఈ నేప‌థ్యంలో… ఈ నెల‌లోనే కొత్త చిత్రం `అర్జున్ సుర‌వ‌రం`తో సంద‌డి చేయ‌నున్నాడు నిఖిల్‌. త‌మిళ చిత్రం `క‌ణిత‌న్‌`కి రీమేక్‌గా రూపొందిన ఈ యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్ ఈ నెల 29న తెర‌పైకి రానుంది. ఇక ఈ సినిమా విడుద‌లైన వెంట‌నే `శ్వాస‌`అనే మ‌రో ప్రాజెక్ట్‌ని ప‌ట్టాలెక్కించ‌నున్నాడు నిఖిల్‌. వ‌చ్చే నెల నుంచి రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ జ‌రుపుకోనున్న ఈ మూవీ… ఈ సంవత్స‌రంలోనే రిలీజ్ కానుంది.

ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… ఒకే ఏడాదిలో నిఖిల్ రెండు చిత్రాల‌తో ప‌ల‌క‌రించి… దాదాపు నాలుగేళ్ళు అయ్యింది. 2015లో `సూర్య వెర్స‌స్ సూర్య‌`, `శంక‌రాభ‌ర‌ణం` … ఇలా రెండు చిత్రాల‌తో ప‌ల‌క‌రించిన నిఖిల్‌… ఆ త‌రువాత మాత్రం ఏడాదికో సినిమాతో సంద‌డి చేస్తున్నాడు. ఈ నేప‌థ్యంలో… ఈ సంవ‌త్స‌రం నిఖిల్ నుంచి రెండు చిత్రాలు రావ‌డం విశేష‌మ‌నే చెప్పాలి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here