డిఫరెంట్ కాన్సెప్ట్ తో వస్తున్న అజయ్ భూపతి

RX 100 Director Ajay Bhupathi Coming Up With Different Concept,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Ajay Bhupathi Next Film Updates,Director Ajay Bhupathi New Movie News,RX 100 Director Ajay Bhupathi Next Movie Plans,Ajay Bhupathi Next With Different Concept
RX 100 Director Ajay Bhupathi Coming Up With Different Concept

ఆర్ఎక్స్ 100 సినిమా ఎంత సన్సేషన్ హిట్ కొట్టిందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. బోల్డ్ కంటెంట్ తో వచ్చిన ఈ సినిమా యూత్ కు బాగా కనెక్ట్ అయింది. ఇక ఈ సినిమాతో డైరెక్టర్ అజయ్ భూపతికి మరియు హీరో హీరోయిన్లు కార్తికేయ, పాయల్ రాజ్ పుత్ కు కూడా మంచి క్రేజ్ రావడంతో పాటు ఆఫర్లు కూడా క్యూ కట్టాయి. ఇప్పటికే హీరో,హీరోయిన్స్ పలు ప్రాజెక్టులలో బిజీ కాగా దర్శకుడు అజయ్ ఓ భారీ చిత్రం కమిటైనట్టు తెలుస్తోంది.

బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమా మాఫియా నేపథ్యంలో ఉండబోతుందట. అంతేకాదు ఈసినిమాకు అప్పుడే ‘మహాసముద్రం’ అనే టైటిల్‌ను కూడా ఖరారు చేసినట్టు తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా గురించి మరిన్ని వివరాలు త్వరలోనే తెలియజేయనున్నారు. మరి ఆర్ఎక్స్ 100 తో భారీ విజయం సాధించిన అజయ్ భూపతి ఈ చిత్రం తో కూడా మరో విజయాన్ని ఖాతాలో వేసుకుంటాడో లేదో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here