మెగాస్టార్ చిత్రంలో శ్రుతి హాస‌న్‌?

Chiranjeevi to Pair up with Shruti Haasan ?Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Chiranjeevi New Movie With Shruti Haasan,Chiranjeevi Next With Shruti Haasan,Shruti Haasan To Pair Opposite Chiranjeevi,Shruti Haasan New Movie Updates,Chiranjeevi to Feature With Shruti Haasan
Chiranjeevi to Pair up with Shruti Haasan ?

మెగా కాంపౌండ్‌ హీరోల‌కు క‌లిసొచ్చిన క‌థానాయిక‌ల్లో శ్రుతి హాస‌న్ ఒక‌రు. ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్‌తో `గ‌బ్బ‌ర్ సింగ్‌`, స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌తో `రేసు గుర్రం`, మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ కాంబినేష‌న్‌లో `ఎవ‌డు` చిత్రాల్లో హీరోయిన్‌గా న‌టించిన శ్రుతి… ఆ యా చిత్రాల‌తో మంచి విజ‌యాల‌ను న‌మోదు చేసుకుంది. అయితే… ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్‌తోనే మ‌రోసారి క‌ల‌సి న‌టించిన `కాట‌మ రాయుడు` మాత్రం ఆశించిన విజ‌యం సాధించ‌లేదు. ఆ సినిమా త‌రువాత మ‌ళ్ళీ తెలుగులో న‌టించ‌ని శ్రుతి… దాదాపు రెండేళ్ళ గ్యాప్ త‌రువాత మ‌రో మెగా మూవీతోనే తెలుగునాట రీ ఎంట్రీ ఇవ్వ‌బోతోంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… మెగాస్టార్ చిరంజీవి క‌థానాయ‌కుడిగా స‌క్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్ట‌ర్ కొర‌టాల శివ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ఓ సినిమా రూపొంద‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. త్వ‌ర‌లోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ మెగా ప్రాజెక్ట్‌లో ఓ కీల‌క పాత్ర కోసం శ్రుతిని సంప్ర‌దించాడ‌ట కొర‌టాల‌. సినిమాని కీల‌క మ‌లుపు తిప్పే పాత్ర ఇద‌ని స‌మాచారం. ఇదివ‌ర‌కు కొర‌టాల ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందిన `శ్రీ‌మంతుడు` చిత్రం శ్రుతికి న‌టిగా మంచి పేరు తీసుకువ‌చ్చిన నేప‌థ్యంలో…. కొరటాల కొత్త చిత్రంలో న‌టించేందుకు శ్రుతి కూడా ఆస‌క్తి చూపిస్తోంద‌ని టాక్‌. ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు మెగా కాంపౌండ్ లో హీరోయిన్‌గానే న‌టించి మెప్పించిన శ్రుతి… ఈ సారి కీల‌క పాత్ర‌లోనూ అల‌రిస్తుందేమో చూడాలి. త్వ‌ర‌లోనే శ్రుతి ఎంట్రీపై క్లారిటీ రావ‌చ్చు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here